Xin hỏi mua bản đồ quy hoạch chi tiết các địa phương của Hà Nội mua ở đâu ?

nobitabk82

Thành viên nhiều triển vọng
Mình đang có nhu cầu mua bản đồ quy hoạch 2 xã Đại Mỗ và Trung Văn . Nhưng ko biết mua ở đâu . Bạn nào biết chỗ mua xin chỉ giáo cho mình cái . Xin cảm ơn .

vitbau03

<font color="red">Thành viên BQL Diễn đàn</font>
Mình đang có nhu cầu mua bản đồ quy hoạch 2 xã Đại Mỗ và Trung Văn . Nhưng ko biết mua ở đâu . Bạn nào biết chỗ mua xin chỉ giáo cho mình cái . Xin cảm ơn .
mua ah,cái này bạn cứ lên trung tâm thông tin của sở tài nguyên môi trường mà xin và nộp phí khai thác thông tin. còn nếu muốn chắc chắn nhất là bạn lên sở quy hoạch kiến trúc hỏi thủ tục khai thác thông tin. nó sẽ nhanh hơn nếu bạn có người quen,thủ tục cho nhanh hoặc bạn lên huyện đó mà chụp lại của họ phòng tài nguyên nào cũng có cái bản đồ quy hoạch to đùng treo mà:D

vitbau03

<font color="red">Thành viên BQL Diễn đàn</font>
1 cách tốt hơn nữa là cách nào,bạn cứ lên thẳng xã đó hoặc huyện đó thì có, nộp phí khai thác thông tin là ok mà,còn xem nó có vào quy hoạch hay ko đâu đơn giản như thế:D

vonguyenthan

Thành viên mới
Xin hỏi đồng nghiệp một số vấn đề.
+ tỷ trọng để đánh giá thiết kế quy hoạch chi tiết tỉ lệ 1/2000
+ ví dụ:

vonguyenthan

Thành viên mới
Tỷ trọng đánh giá được xác định như thế nào tế không hiểu
ví dụ:
1/ so đồ vị trí khu đất là 1.5%
Hiện tổng diện tích là 434.22 ha.
Các bạn giúp dùm mình nhé
Cam on

D

DoMinhQuan

Guest
tôi biết một người bạn có quy hoạch chi tiết các quận huyện của Hà nội. Ban hãy liên lạc theo số đt 0989976486.

D

do van hoang

Guest
tôi có bản đồ quy hoạch chi tiết các quận, huyện của Hà nội nhung chỉ các quận huyện cũ vì các quận, huyện mới sáp nhập chưa điều chỉnh quy hoạch xong vì cơ quan có thẩm quyền còn đang nghiên cứu :D. Hoàng.0989976486

L

Laocoi

Guest
Có bác nào có bản quy hoạch 1/500 khu tái định cư khương đình 1 không. Nếu có cho em xin với.

Bogia9

Thành viên mới
Tôi bán file mềm bản đồ quy hoạch Hà nội đến năm 2020, tỷ lệ 1:100.000. Giá: 168.000 đ. (giá mua tại cục Bản đồ: 900.000 đ)
file định dạng jpg. Độ phân giải 300 dpi.
mail: bandoquyhoachhanoi@gmail.com

bandovietxaydung

Thành viên có triển vọng
Cung cấp bản đồ số các loại
- Bản đồ nền, địa hình, bản đồ hiện trạng sử dụng đất cấp xã (phường), cấp quận(huyện), cấp tỉnh (thành phố), cấp vùng các tỷ lệ của các địa phương trên toàn lãnh thổ VN (1/5000; 1/10.000; 1/25.000; 1/50.000, 1/100.000; …..) trên Autocad, Microstation, Mapinfor…

Mobile: 0129 52 09 116
Mail: bandonuocviet@gmail.com

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới