Xin hợp đồng thuê tư vấn QLDA (đbiệt muốn tham khảo xem phạm vị công việc thuê gồm những gì?)

41kt7

Thành viên rất năng động
Bác nào có hợp đồng thuê tư vấn quản lý dự án (của dự án cấp 2 trở lên thì càng tốt), trong hợp đồng em muốn xem nhất phần phạm vị công việc trong hợp đồng bao gồm những gì (giả sử em muốn thuê tư vấn QLDA kiêm luôn các công việc kiểm soát khối lượng, chất lượng, thanh toán...tức làm sao mà tiến độ của dự án được nhanh, tránh tối đa phải thuê nhiều tư vấn phụ mỗi lúc phát sinh một việc nhỏ như lập hồ sơ yêu cầu gói thầu kiểm toán). Rất mong các bác cho em một hợp đồng thực tế để em nghiên cứu với ah.

Em xin trân thành cảm ơn.

597335

Thành viên quan trọng (VIP)
Website
giaxaydung.vn
Gửi bạn hợp đồng tôi đã sưu tầm từ cách đây khoảng 1,5 năm nhưng vẫn có thể tham khảo được

File đính kèm

• Done! HĐ Tu van QLDA.doc
    254 KB · Đọc: 503

41kt7

Thành viên rất năng động
Cảm ơn 2 bác rất nhiều, do đang chuẩn bị thực hiện nên bản em đang rất cần những hợp đồng trong thực tế thời gian gần đây (các bác có thể xóa một số thông tin để đảm bảo tính bảo mật).

Kính mong sự quan tâm giúp đỡ./.

L

levinhxd

Guest
Gợi ý các công việc Quản lý dự án!

File đính kèm ở dưới có kê các đầu việc Quản lý dự án theo HĐ
Bạn xem có tham khảo được không nhé!

File đính kèm

• Goi y cac cong viec Quan ly DA.doc
    61 KB · Đọc: 377

597335

Thành viên quan trọng (VIP)
Website
giaxaydung.vn
Chính phủ đã ra Nghị đinh số 15/2013/NĐ-CP, trong đó trách nhiệm của Chủ đầu tư có 1 số thay đổi so với trước kia; hiện tại cách xác định chuẩn xác nhất là bạn hãy liệt kê, rà soát lại toàn bộ trách nhiệm và nghĩa vụ của Chủ đầu tư theo Nghị định 12/2009/NĐ-CP và nghị định 15/2013/NĐ-CP để xem Chủ đầu tư phải thực hiện những gì, căn cứ vào đó bạn thuê QLDA là được.

• Like
Các tương tác: 41kt7

kcstung

Thành viên rất năng động
Website
www.intad.vn
Gửi bạn tham khảo!

Hôm nay mới đọc chủ đề này, ko biết bạn còn cần ko nhưng mình cứ up lên để mọi người tham khảo.

File đính kèm

• Contract - May Forestry JSC - PM CMCS- VIETNAM.doc
    126,5 KB · Đọc: 313
  • Like
Các tương tác: membo

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới