Xin mẫu hợp đồng khoán nhân công cho đầu cai?

• Khởi xướng tqphuong
  • Ngày gửi
T

tqphuong

Guest
mình đang làm công trình xây dựng, muốn khoán toàn bộ phần nhân công làm các công tác (bê tông, cốt thép và ván khuôn ) cho 1 đầu cai. ai có mẫu khoán nhân công cho mình xin.
thanks

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
mình đang làm công trình xây dựng, muốn khoán toàn bộ phần nhân công làm các công tác (bê tông, cốt thép và ván khuôn ) cho 1 đầu cai. ai có mẫu khoán nhân công cho mình xin.
thanks
Bạn có thể tham khảo mẫu hợp đồng giao khoán nhân công như sau. Tuy nhiên, cần điều chỉnh nội dung của các điều khoản cho phù hợp với tình hình thực tế.

File đính kèm

• Hop dong nhan cong.doc
    57,5 KB · Đọc: 3.288

Hoatulipden

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
thanks

hj, lâu rùi không vào diễn đàn, thấy cái mục này, e tải một file mẫu, biết đâu bác nào dùng đến:D

File đính kèm

• HD giao khoan nhan cong - be tong.doc
    68,5 KB · Đọc: 1.796
N

nguyenquangvinh

Guest
gui cac ban tham khao mot so hop dong khoan nhan cong

File đính kèm

• HD giao khoan nhan cong - be tong.doc
    68,5 KB · Đọc: 1.281
  • HD thue nhan cong.doc
    52,5 KB · Đọc: 1.828

ledinhquan80

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Rất cảm ơn anh em đã chia sẻ những tài liệu văn bản quý.

dhkt74

Thành viên mới
cám ơn bạn, mình đang tìm để hợp đồng thi công cho người nhà. hợp đồng này của bạn khá chặt chẽ đúng cái mình cần.

Giang Còi

Thành viên mới
gui cac ban tham khao mot so hop dong khoan nhan cong
Cảm ơn bạn rất nhiều. Rất logic và chặt chẽ ....................................................................................................

quannguyen1606

Thành viên mới
cho minh hoi ti luon nghe ban, hop dong giao khoán này + Bang CC có ký nhận thì có cần phải mua hoa don ko ban, và co lam hop dong từng người một ko

hop.vp

Thành viên mới
Cảm ơn bạn rất nhiều.đag rấ cần .................................................. ..................................................