Xin mẫu hồ sơ dự thầu làm đồ án tốt nghiệp !

mytwohung

Thành viên mới
Em hiện đang làm đồ án tốt nghiệp thuộc khoa kinh tế xây dựng,vì đi xin nhiều mà không có một hồ sơ nào hợp lý.Em làm bên mảng lập hồ sơ dự thầu....mặt bằng trên 1000m2 và nhà trên 6 tầng là đẹp...không biết có anh chị nào đi làm rồi có thể giúp em kiếm một bộ hồ sơ đầy đủ không..nếu có được hồ sơ mời thầu và mặt bằng nữa thì em cảm ơn nhiều....Vốn em định hỏi nhiều chỗ nhưng không thành vì em không quen nhiều....
Cái này mang tính chất nội bộ nếu người nào chịu giúp em mà không muốn dữ liệu trôi nỏi có thể gửi vào mail cho em
em chân thành cảm ơn
mail:nguyenvanhung.1802@gmail.com

Di Di mò mẫn xây dựng

Thành viên mới
Em hiện đang làm đồ án tốt nghiệp thuộc khoa kinh tế xây dựng,vì đi xin nhiều mà không có một hồ sơ nào hợp lý.Em làm bên mảng lập hồ sơ dự thầu....mặt bằng trên 1000m2 và nhà trên 6 tầng là đẹp...không biết có anh chị nào đi làm rồi có thể giúp em kiếm một bộ hồ sơ đầy đủ không..nếu có được hồ sơ mời thầu và mặt bằng nữa thì em cảm ơn nhiều....Vốn em định hỏi nhiều chỗ nhưng không thành vì em không quen nhiều....
Cái này mang tính chất nội bộ nếu người nào chịu giúp em mà không muốn dữ liệu trôi nỏi có thể gửi vào mail cho em
em chân thành cảm ơn
mail:nguyenvanhung.1802@gmail.com
Em chào a ạ.
Hiện tại em đang viết tiểu luận cho môn Quản lý hợp đồng xây dựng, em có đi xin nhưng do không quen biết nhiều nên hiện tại vẫn chưa được ạ. Đề tài của em về quản lý chất lượng và giá hợp đồng, an toàn lao động, vệ sinh môi trường, phòng chống cháy nổ công trình. Nếu được anh có thể cho em xin hồ sơ dự thầu đầy đủ được không, em thực sự rất cảm ơn ạ. Em biết những hợp đồng mang tính chất khá nhiều về nội bộ nên nếu được anh có thể cho em qua mail nguyentheduy1921@gmail.com này.
Em thực sự rất cảm ơn ạ.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới