Xin mẫu lập dự toán cải tạo, sửa chữa

Lê Trí

Thành viên mới
Em chào các bác!
Các bác ơi em đang chuẩn bị phải lập dự toán cạo sửa chữa tại khu vực Hà Nội.
Nhưng em không biết cách điều chỉnh các hệ số trong bảng TS phần mềm dự toán GXD.
Vậy bác nào có bảng mẫu lập tại thời điểm tháng 08/2012 cho em xin cái
Hiiiii......:confused:

kikido

Thành viên rất năng động
Mình không dùng phần mềm dự toán GXD nhưng mình thấy các phần mềm dự toán đều cập nhật đơn giá sửa chữa mới nhất của Hà Nội rồi: DGSC5480 theo mức lương tối thiểu 2000000 nên việc điều chỉnh các hệ số trong bảng TS rất dễ dàng.

hunter225

Quản trị cấp cao
Em chào các bác!
Các bác ơi em đang chuẩn bị phải lập dự toán cạo sửa chữa tại khu vực Hà Nội.
Nhưng em không biết cách điều chỉnh các hệ số trong bảng TS phần mềm dự toán GXD.
Vậy bác nào có bảng mẫu lập tại thời điểm tháng 08/2012 cho em xin cái
Hiiiii......:confused:

Bên mình vừa làm xong cái dự án cải tạo- sữa chửa văn phòng công ty, tuy nhiên không chạy trên phần mềm DT GXD, nếu bạn cần thì mình sẽ mail cho bạn dự toán + BV để bạn tham khảo...
Việc điều chỉnh các hệ số trong "Bảng tổng hợp kinh phí" mình nghĩ đơn giản, bạn chỉ cần xem lại đơn gián bạn đang áp dụng ở thời điểm nào, tìm thông tư HD và điều chỉnh lên cho đúng thời điểm hiện tại...

nighter

Thành viên nhiều triển vọng
Bên mình vừa làm xong cái dự án cải tạo- sữa chửa văn phòng công ty, tuy nhiên không chạy trên phần mềm DT GXD, nếu bạn cần thì mình sẽ mail cho bạn dự toán + BV để bạn tham khảo...
Việc điều chỉnh các hệ số trong "Bảng tổng hợp kinh phí" mình nghĩ đơn giản, bạn chỉ cần xem lại đơn gián bạn đang áp dụng ở thời điểm nào, tìm thông tư HD và điều chỉnh lên cho đúng thời điểm hiện tại...

em xin một bản anh hunter nhé: zualuoi@yahoo.com chân thành cảm ơn anh trước. chúc anh nhiều sức khỏe và thành công

hunter225

Quản trị cấp cao
em xin một bản anh hunter nhé: zualuoi@yahoo.com chân thành cảm ơn anh trước. chúc anh nhiều sức khỏe và thành công
Hóa ra là chú Zua luoi ah, ok anh sẽ mail cho chú ngay...
Chúc chú thành công nhá !

nighter

Hóa ra là chú Zua luoi ah, ok anh sẽ mail cho chú ngay...
Chúc chú thành công nhá !
bác còn nhớ em à, thật xấu hổ quá. bị ban nick chẳng còn thân phận gì cả. thank bác đã nhận ra em

vna

Thành viên đang trên đà lên hạng cực kỳ nhiệt tình
A hunter225 cho em xin 1 bản với nhé, em cũng đang tìm tài liệu này mà chưa tìm được, địa chỉ mail của em là :vna.uct@gmail.com. Cảm ơn anh!

longdinh

Thành viên rất triển vọng
Cho mình xin mẫu dự toán công trình cải tạo sửa chữa với nhé, mình còn đang làm dự toán lắp đặt công trình mà chưa biết lấy mẫu ở đâu (mạng điện thoại, internet, điện dân dụng...), nếu bạn có thì cho mình xin luôn nhé, mail của mình là long.vcs@gmail.com

hunter225

Quản trị cấp cao
Cho mình xin mẫu dự toán công trình cải tạo sửa chữa với nhé, mình còn đang làm dự toán lắp đặt công trình mà chưa biết lấy mẫu ở đâu (mạng điện thoại, internet, điện dân dụng...), nếu bạn có thì cho mình xin luôn nhé, mail của mình là long.vcs@gmail.com
A hunter225 cho em xin 1 bản với nhé, em cũng đang tìm tài liệu này mà chưa tìm được, địa chỉ mail của em là :vna.uct@gmail.com. Cảm ơn anh!
Anh em xin nhiều quá, xin gởi tặng anh em 2 dự toán sửa chữa, anh em tham khảo thêm nhá, thân !

File đính kèm

• DUTOAN_SC A Tin.xls
    3,4 MB · Đọc: 4.924
  • ky hop dong DL2.xls
    914,5 KB · Đọc: 2.442
Last edited by a moderator:

luuduongmp

Thành viên mới
Anh em xin nhiều quá, xin gởi tặng anh em 2 dự toán sửa chữa, anh em tham khảo thêm nhá, thân !

Cám ơn bạn rất nhiều. Đang cần tham khảo cái này. Hy vọng học hỏi được thêm

haiyen_double

Thành viên mới
cho e xin mau

nh ơi, cho e xin bản dự toán mới nhất cua 1 công trình nhà ở nhỏ với 1 cong trinh sửa chữa nhỏ tầm 200tr den co may tram trieu ma moi nhat nam 2013 dc ko, tai e dang can gap de lam de tai thuc tap ke toan tap hop chi phi va tinh gia thanh cong trinh ma e can so lieu du toan moi nhat 2013, a giúp e nha , nếu a có biên bản nghiệm thu bàn giao thanh lý của công trình đó nữa thì cho e xin lun. Mong a giúp e với hix :(

vantuannguyen

Anh em nào có định mức sửa chữa và đơn giá sửa chữa ở Đà Nẵng ko. Cho mình xin với. Thank

thanhvu107

Thành viên mới
xin dự toán sửa chữa tham khảo

A hunter225 cho em xin 1 bản với nhé, em cũng đang tìm tài liệu này mà chưa tìm được, địa chỉ mail của em làla thanhvuxd87@gmail.com. Cảm ơn anh!

tranviet97x

Thành viên mới
Bác cho e xin 1 bản với ạ .
Mail của e : Tranviet97x@gmail.com
Chân thành cảm ơn bác ạ...

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới