Xin Sổ An Toàn lao động xây dựng móng kè đá

ranglairua

Thành viên nhiều triển vọng
Các Pác đã ai thi công qua hạng mục san nền và xây kè chưa?Bên Chủ Đầu Tư yêu cầu có sổ an toàn để phổ biến cho anh em thợ mà chưa tìm ở đâu ra được.Bịa thì cũng chỉ bịa được 2 trang.(Thông cảm là vốn từ ngữ ít.khổ thía đấy:)))
Vậy nên em mạo muội xin các pác đi trước và các đồng nghiệp.Nếu ai có về phần này thì PM cho em với.PM là em lập tức tìm bài của các Pác để cảm ơn liền:)):))

daodinhdung

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Các Pác đã ai thi công qua hạng mục san nền và xây kè chưa?Bên Chủ Đầu Tư yêu cầu có sổ an toàn để phổ biến cho anh em thợ mà chưa tìm ở đâu ra được.Bịa thì cũng chỉ bịa được 2 trang.(Thông cảm là vốn từ ngữ ít.khổ thía đấy:)))
Vậy nên em mạo muội xin các pác đi trước và các đồng nghiệp.Nếu ai có về phần này thì PM cho em với.PM là em lập tức tìm bài của các Pác để cảm ơn liền:)):))

Gửi bạn mấy tài liệu này tham khảo nhé!................

File đính kèm

• ND41-1995 & 33 -2003 ky luat lao dong va trach nhiem vat chat.rar
    14,8 KB · Đọc: 332
  • TT 19 -2003 BLDTBXH HD ND 41 - 1995 & ND 33_2003 Noi quy Ky luat lao dong.rar
    26,1 KB · Đọc: 296

ranglairua

Thành viên nhiều triển vọng
Cảm ơn anh.Em ngồi bịa ra được gần 5 trang.Hoành tá tràng qúa.Nhưng ko biết up lên thế nào cả:))

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới