Xin tất cả về Đò án TCTC nhà công nghiệp 1 tầng(4 nhịp)

• Khởi xướng kniferchinh
  • Ngày gửi
K

kniferchinh

Guest
xin tất cả về Đò án TCTC nhà công nghiệp 1 tầng(4 nhịp) .em đang cần gấp về cái này.em học trường Dân lập ktcn.rất ít tài liệu về nó.xin cách anh ai có gì liên quan đến nó có thể tư vấn hay gửi link file vao mail luonghoangquocchinh@yahoo.com .hay sdt 0937071558 .rất cảm ơn ai đã quan tâm!=D>

thuannguyennho

Thành viên mới
xin tất cả về Đò án TCTC nhà công nghiệp 1 tầng(4 nhịp) .em đang cần gấp về cái này.em học trường Dân lập ktcn.rất ít tài liệu về nó.xin cách anh ai có gì liên quan đến nó có thể tư vấn hay gửi link file vao mail luonghoangquocchinh@yahoo.com .hay sdt 0937071558 .rất cảm ơn ai đã quan tâm!=D>
Ban vao day nhe http://xaydungdhbk.com/f@rum/showthread.php?t=2497. Day la Dien dan khoa XDDD va CN DHBK Da Nang.
Dang ky thanh vien va down ban nhe!

danghang

Thành viên mới
mình cũng đang cần đồ án tổ chức thi công xây dựng nhà 1 tầng , vào mà ko mở được ai giúp mình ko/

zumi208

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
mình cũng đang cần đồ án tổ chức thi công xây dựng nhà 1 tầng , vào mà ko mở được ai giúp mình ko/
Đồ án tổ chức thi công nhà công nghiệp 1 tầng.Bạn tham khảo kết hợp với giáo trình tổ chức thi công và cuốn lắp ghép nhà công nghiệp là có thể làm được đồ án môn này. Ngoài ra mình mách bạn là tại các quán phôtô ở cổng trường đại học xây dựng, bách khoa đà nẵng cũng có rất nhiều đồ án mẫu của các anh chị đi trước đó.

File đính kèm

• Datctc.rar
    1,2 MB · Đọc: 1.726
  • DATCTC2.dwg
    1,2 MB · Đọc: 716
  • TCTC_TD.pdf
    1 MB · Đọc: 1.356

inventor55

Thành viên rất triển vọng
mình có cái đồ án tự làm đây.các bạn tham khảo nhé!!mình post lên mà không được.các bạn vào linkcủa mình down nhé!!: http://www.mediafire.com/?0kjnhjrlkaz

Last edited by a moderator:

hoanglocxd

Thành viên mới
minh dang lam do an ket cau thep 1. ban nao co tai lieu tin cay thi post cho minh xem nhe, tks cac ban nhieu

Last edited by a moderator: