Xin tiêu chuẩn TCVN 6285:1997

dathud9

Thành viên mới
Anh em nào có tiêu chuẩn "TCVN 6285:1997" thép cốt bê tông - thép thanh vằn cho tôi xin, tôi kiếm mãi không được. Xin cám ơn!

khanhdg

Thành viên có triển vọng
Tcvn 1651-2008

Theo tôi được biết thì bây giờ các tiêu chuẩn xây dựng sẽ do Bộ XD soạn thảo còn Bộ KH&CN thì ban hành.
Bác nào có TCVN 1651-2008 thì cho tôi xin với. Cảm ơn truớc nhé.

nnf_cat

Thành viên mới
Trời đất, tiêu chuẩn cần phổ biế rộng rãi để mọi người biết. Vậy mà tìm mãi không thấy đâu cả, tiền bản quyền dân đã đóng thuế rồi. Cứ giấu như...phù..

quochuan

Thành viên rất triển vọng
Có bạn nào tìm được tiêu chuẩn này chưa.Tiêu chuẩn gì mà tìm mãi cũng không thấy. Ai có gửi cho mình qua email với: duongduyson@gmail.com
Cảm ơn nhiều

the.lc

Thành viên mới
Mỉnh có vào rồi. Nhưng có thấy đâu. Lần sau you có lòng tốt thì chỉ cho đúng kẻo người khác lại mất công toi như mình thì tội của you lớn lắm đó nhâ

lần sau bạn có cho link thì vui lòng kiểm tra trươcv1 khi cho mọi người nha. lòng tốt của you nên cho mọi người được Thanks nữa chứ.

Ban vao day nhe va gioi thieu cho moi nguoi ( phan thi cong va vat lieu)http://www.4shared.com/account/dir/5118823/d881b55e/sharing.html?rnd=9

SGCCPC

Thành viên mới
ai có tiêu chuẩn 6285 : 1997 này cho tôi xin với, gởi vào mail baodan87@gmail.com. Cám ơn mọi người nhìu, kiếm quài mà ko có

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới