Xin văn bản đề nghị của UBND xã lên ban quản lý dự án về việc thay đổi và bổ sung thiết kế

dominhtu_xdgt

Thành viên mới
Tôi đang thi công công trình giao thông có một vướng mắc nhỏ mong mọi người giúp đỡ.
Việc là công trình có bổ sung thêm công trình thoát nước trên tuyến và thay đổi khẩu độ cống thoát nước trên tuyến mà chủ đầu tư yêu cầu phải có văn bản cụ thể của UBND xã đề nghị, mà mấy ông ở xã lại nhờ mình, mình lại ko có mẩu. Vậy kính mong các bác trên diễn đàn ai có mẫu cụ thể cho mình xin . Mong sớm nhận được sự giúp đỡ của mọi người.
Email : minhtu36@gmail.com

huyphan

Thành viên rất năng động
Tôi đang thi công công trình giao thông có một vướng mắc nhỏ mong mọi người giúp đỡ.
Việc là công trình có bổ sung thêm công trình thoát nước trên tuyến và thay đổi khẩu độ cống thoát nước trên tuyến mà chủ đầu tư yêu cầu phải có văn bản cụ thể của UBND xã đề nghị, mà mấy ông ở xã lại nhờ mình, mình lại ko có mẩu. Vậy kính mong các bác trên diễn đàn ai có mẫu cụ thể cho mình xin . Mong sớm nhận được sự giúp đỡ của mọi người.
Email : minhtu36@gmail.com

Hì hì hì,

Cái này thì soạn bình thường mà, Trong công văn nêu rõ sự cần thiết của công trình thoát nước trên tuyến và tăng khẩu độ thoát nước. Vị trí cần thay đổi, Lợi ích của việc thay đổi ntn.

Mấy lời cùng bạn.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới