"bản giải trình khả năng đáp ứng điều kiện"

mayouly

Thành viên mới
Có bạn nào biết cách lập hay mẫu của "bản giải trình khả năng đáp ứng điều kiện" khi nộp xin giấy chứng nhận đầu tư trên sở kế hoạch đầu tư không? Chỉ giúp cho mình với.
Bên mình xin giấy chứng nhận đầu tư cho dự án bên mình, sở yêu cầu bổ sung văn bản này. Mà mình không biết nó thế nào cả?

khoaTAB

Thành viên mới
cách làm giải trình điều kiện của dự án

mỗi dự án có 1 đặc thù khác nhau mà làm.
ví dụ bạn đang làm 1 dự án bên y tế khi dự án đi vào hoạt động thì bạn phải giải trình về cơ sở hạ tầng như thế nào để khi hoàn thành dự án hoạt động không có trở ngại, giải trình về đội ngũ nhân lực, giải trình về chiến lược đào tạo để dự án khả thi sau này, giải trình về máy móc hoạt động khi dự án hoàn thành, còn về nguồn vốn có chổ yêu cầu có chổ không yêu cầu cái này phụ thuộc vào sở kế hoạch đầu tư của mỗi tỉnh... thế thôi là ok rồi:D

maiminhmc

Thành viên mới
mình upload file lên đây, các bạn download về nhé, mình không thể gửi cho từng người được

File đính kèm

• 090504_Ban de nghi cap GCN dau tu0001.rar
    1,1 MB · Đọc: 893
  • 090504_965_HUD_TOWER_Giai trinh kha nang dap ung dieu kien tham gia thi truong quy dinh doi voi .rar
    976,6 KB · Đọc: 1.481
  • 090504_965_HUD_TOWER_Giai trinh kha nang dap ung dieu kien tham gia thi truong quy dinh doi voi .rar
    708,4 KB · Đọc: 1.271
Last edited by a moderator:

utran@agcvn.com

Thành viên mới
Mình down giải trình khả năng đáp ứng điềi kiện tham gia về nhưng mở không được. Bị báo lỗi
Có thể giúp mình mở file được không ạ
Xin cảm ơn

thanhnhatkhuongthu

Thành viên mới
Bác nào có "bản giải trình khả năng đáp ứng điều kiện" khi nộp xin giấy chứng nhận đầu tư thì làm ơn send giúp em 1 bản em tham khảo với. Mail của em là thanhnhatgtvt@gmail.com. Cảm ơn các bác nhiều !

thiennguyenduc

Thành viên mới
anh maiminhmc có thể gửi giúm em file giai trinh kha nang dap ung dieu kien tham gia thi truong quy dinh ma em dow xuống mà không giải nén được.địa chỉ mail - thiendk75@yahoo.com.vn
em cảm ơn!

senna

Thành viên mới
mình đang rất cần, bạn gửi giúp mình một bản nhé
cơ mà từ năm 2010: không pít bạn còn biết đến cái chủ đề này nữa không nhỉ
đ/c: Hoyen.243@gmail.com