Bản vẽ thiết kế kênh

• Khởi xướng ngay mai
  • Ngày gửi
N

ngay mai

Guest
em mới được nhận vào làm việc, được giao nghiên cứu để thiết kế kênh mương nội đồng (chưa có số liệu cụ thể), em thực sự chưa làm lần nào. Bác nào có bản vẽ mẫu cho em với để em tham khảo. địa chỉ của em là ngaymai_songhuong@yahoo.com

K

Khanh_imc

Guest
Muốn thiết kế được, trước tiên bạn phải có các số liệu khảo sát, có hồ sơ khảo sát rồi, bạn phải bíêt được lưu vực phụ trách của tuyến đó (tức là xác định được diện tích phục vụ), từ đó mới đi tính toán thủy lực, rồi thiết kế mặt cắt kênh sao cho lợi nhất,..... bạn chẳng cần bản vẽ mẫu làm gì đâu.

Hoang Tran Lam

Thành viên mới
Ai có phần mềm thiết kế kênh chi cho mình với .......................................................

cong48c2

Thành viên mới
Chào các bác em mới ra trường chưa hiểu rõ về quy trình thiết kế kênh, có bác nào hiểu thì bảo em với. Nếu mà bác nào có bài mẫu thì gửi cho em vài bản nhé. mail em là : cong48c2@gmail.com Thank các bác rất nhiều

pro.factory

Thành viên nhiều triển vọng
Gửi các bạn bản vẽ thiết kế kênh mình đã thi công tại Điện Biên

File đính kèm

• Ban ve kenh.dwg
    652,3 KB · Đọc: 1.460

phamquang1508

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
em mới được nhận vào làm việc, được giao nghiên cứu để thiết kế kênh mương nội đồng (chưa có số liệu cụ thể), em thực sự chưa làm lần nào. Bác nào có bản vẽ mẫu cho em với để em tham khảo. địa chỉ của em là ngaymai_songhuong@yahoo.com
Bạn có thể gửi mail cho mình được không ?