Báo cáo giám sát

thaonguyendtvt

Thành viên rất triển vọng
Theo QĐ 18QĐ-BXD ngày 27/6/03 thì đơn vị giám sát phải Báo cáo giám sát. Theo NĐ 209/2004/NĐ-CP ngày 16/12/04 không thấy nói đơn vị giám sát phải Báo cáo giám sát. Bác nào cho biết thì có phải lập Báo cáo giám sát hay là nghiệm thu công tác giám sát. Nếu có mẫu Báo cáo giám sát thì gửi cho mình với . Cảm ơn các thành viên:D.

hongngan99

Thành viên sắp lên hạng rất quan trọng
Theo QĐ 18QĐ-BXD ngày 27/6/03 thì đơn vị giám sát phải Báo cáo giám sát. Theo NĐ 209/2004/NĐ-CP ngày 16/12/04 không thấy nói đơn vị giám sát phải Báo cáo giám sát. Bác nào cho biết thì có phải lập Báo cáo giám sát hay là nghiệm thu công tác giám sát. Nếu có mẫu Báo cáo giám sát thì gửi cho mình với . Cảm ơn các thành viên:D.
Bên mình vẫn giữ báo cáo của đơn vị TVGS với chủ đầu tư trước khi nghiệm giai đoạn hoặc nghiệm thu công trình. Mẫu vẫn theo QĐ số 18/2002/QĐ-BXD có biến tấu đi một chút, mình up lên đây bạn xem có tham khảo áp dụng được không.

File đính kèm

• Bao caoTCTVGS.doc
    37,5 KB · Đọc: 1.171
Last edited by a moderator:

thanhxdcd

Thành viên nhiều triển vọng
Cảm ơn hongngan99 nhiều, tôi đang GS thi công, hiện tại tôi muốn viết báo cáo về việc vi phạm của ĐVTC để CĐT xem xét giải quyết. Nếu có mẫu cho tôi tham khảo với nhé, cảm ơn.