Bảo dưỡng cột anten dây co

thienduong3687

Thành viên có triển vọng
mình cũng đang cần mấy cái này, bạn có thì cho mình xin đi, đang rất cần mà, email của mình là anhthienduong@gmail.com. cảm ơn bạnphungnguyen trước nhen.

phiarrow

Thành viên mới
Xin cám ơn các bác rất nhiều, tài liệu rất hữu ích mà em đang cần

xaylap

Thành viên mới
Nhờ các bạn nào có kinh nghiệm trong việc làm bảo dưỡng cột giải thích thêm giùm hộ mình phần nhân công sơn (dòng 9) của mục A phần nguyên công là VD cho cột h> 90m là 150phút/m2 là cho 1 lớp sơn hay cho cả 3 lớp sơn và các Bác có tài liều gì của BXD qui định về qui trình sơn cột không ? Mình đang bị chủ đầu tư chỉ đồng ý tính công 1 lần cho cả 3 lớp.

Thanks
L.T. Lam
mail: lamlt@pts.com.vn
Không thấy ai trả lời câu này. Hiện nhiều nơi các chủ đầu tư duyệt khác nhau. Ai có văn bản giải trình rõ ràng phần này, xin giúp giùm

N

nguyenbaovov

Guest
Mình có nhiều lắm, mình làm tư vấn bên viễn thông, nếu cần thì để lại đc mail mình send cho, vì mình ko biết cách up file lên ntn.

Chào Bác. Mình cũng đang rất cần Tài liệu hướng dẫn lập dự toán kinh phí bảo dưỡng, sơn cột Anten tam giác dây co, tứ giác dây co, tam giác tự đứng, tứ giác tự đứng.
Địa chỉ email của mình: nguyenbaovov@gmail.com. Cảm ơn nhiều

longtt88

Thành viên mới
Hi Bibichun,
Thú thật mình đang rất cần tài liệu về vấn đề này để tham khảo. Cụ thể mình cần QĐ 86/QĐ-KHĐM-HĐQT về bảo dưỡng máy nổ, định mức về bảo dưỡng máy lạnh(máy điều hoà), định mức về bảo dưỡng hệ thống cảnh báo ngoài./ Nếu có cho mình xin nhé.
email của mình: luannt.phuquang@gmail.com
Rất mong nhận phản hồi từ bạn.
Thanks!!
Mình cũng đang cần cái này. Nhờ các bác giúp với.
Thanks.
Email của mình: longtranvt76@yahoo.com