Bóc vật liệu trong dự toán

camvi

Thành viên mới
mọi người ơi! ai bày mình bóc vật liệu trong dự toán xây dựng với, hic mới làm nên không hiểu với lại mình học kế toán nhưng sếp bắt làm

gialam333

Thành viên mới
cũng hơi khó đấy .

camvi

Thành viên mới
phân tích đơn giá với làm giá dự thầu mình biết làm hết rồi, bjo sếp cho làm bóc vật liệu nữa nhưng không bóc được hic

Tan Bui

Thành viên mới
Sao bạn không dùng phần mềm cho nhanh. Sử dụng Escon của bên CIC ấy bạn.

xaydung13579

Thành viên nhiều triển vọng
phân tích đơn giá với làm giá dự thầu mình biết làm hết rồi, bjo sếp cho làm bóc vật liệu nữa nhưng không bóc được hic
khi muốn bóc vật tư chính xác bạn cần có kinh nghiệm thực tế . Nếu tính tương đối thì dựa vào định mức bộ xd đưa ra hoặc định mức nhà sản xuất . em có cần tìm hiểu thêm anh chỉ cho . em o tphcm hay ở đâu!

dutoansu

Thành viên năng động
mọi người ơi! ai bày mình bóc vật liệu trong dự toán xây dựng với, hic mới làm nên không hiểu với lại mình học kế toán nhưng sếp bắt làm
Tốt nhất bạn kiếm cuốn định mức 1776 để nghiên cứu. Đi học 1 khóa dự toán cơ bản nữa thì tốt. Dễ thì rất dễ nhưng làm mù mờ dễ nhầm lẫn tai hại thì chết dở. Nghiên cứu rõ bản chất của vấn đề thì nó chắc ăn hơn. Rảnh mình viết cho 1 bài liên quan đến bóc vật liệu trong dự toán cho

Duchai108

Thành viên mới
Phân tích được đơn giá và làm được giá dự thầu rồi mà không bóc được vật liệu sao. Từ hao phí định mức nhân với khối lượng công tác.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới