Các bác cho em hỏi?

• Khởi xướng tybql
  • Ngày gửi
T

tybql

Guest
Các bác cho em hỏi thang máy Mitsubishi (Thái) có hai loại GPS III và Nexway khác nhau như thế nào? Người của hãng thì họ bảo đời mới và đời cũ có đúng không? Em thì lại thấy đời cũ là GPS III lại tốt hơn.

T

thoibaoxaydung

Guest
Các bác cho em hỏi thang máy Mitsubishi (Thái) có hai loại GPS III và Nexway khác nhau như thế nào? Người của hãng thì họ bảo đời mới và đời cũ có đúng không? Em thì lại thấy đời cũ là GPS III lại tốt hơn.
Bác nói đúng đấy. GPS III tốt hơn vì trước đây, khi chưa có nhà máy Mitsu ở Thượng Hải thì các thiết bị chính như máy kéo, điện v.v... họ chuyển từ Nhật sang Thái Lan và loại này họ ký hiệu là GPS III.
Sau này tất cả các thiết bị được chuyển từ nhà máy Thượng Hải sang (Máy kéo, điện, ray, cáp...) nên họ đổi thành Nexway. Do đó, chất lượng không được như trước và giá cũng rẻ.
Cũng giống như xe máy Deream Thái Lan và Deream Việt Nam đó bác tybql. Trên động cơ xe máy Deream Thái thì ghi là: Made in Japan, nhưng trên động cơ xe Deream Việt Nam thì chỉ có chữ Honda chứ làm gì có chữ Made in Japan đâu. :D

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới