Có cần lấy mẫu thí nghiệm vật liệu phần hoàn thiện

kyskie

Thành viên có triển vọng
Em đang thắc mắc vấn đề trên, bác nào biết giải thích giúp em với nhé :D

mylove2808

Thành viên có triển vọng
Bạn nói cụ thể ra xem hoàn thiện ở cái gì? công việc gì? mình sẽ trả lời giúp bạn vấn đề này

vanbang85

Thành viên mới
mình kiểm tra các mẫu thí nghiệm tai một phòng lass. minh muon xin mẫu hợp đồng về việc thí nghiệm chất lượng vật liệu .....toàn bộ công trình giữa công ty minh với phòng lass đó? dup minh nhe .cam on nhiu

vanbang85

Thành viên mới
minh mun di hoc chung chi an toan lao dong va vệ sinh môi trường thi học ở đâu nhi? bác nào bít bảo em với nhé. em cảm ơn!

vanbang85

Thành viên mới
theo mình nghĩ thì phải theo cv chứ ví dụ như công tác trát thi ban phải có kết quả mẫu vữa rùi, sơn thì bạn phải có chứng chỉ sơn, kết quả đo chiều dầy màng sơn.

duongkta

Thành viên nhiều triển vọng
Có hết, hầu như mọi công tác đều phải thí nghiệm vật tư. Yên tâm là chủ đầu tư sẽ yêu cầu bạn thực hiện nếu cần

duongkta

Thành viên nhiều triển vọng
mình kiểm tra các mẫu thí nghiệm tai một phòng lass. minh muon xin mẫu hợp đồng về việc thí nghiệm chất lượng vật liệu .....toàn bộ công trình giữa công ty minh với phòng lass đó? dup minh nhe .cam on nhiu

Hợp đồng thí nghiệm thì cty có phòng TN sẽ soạn chứ nhỉ, thường họ sẽ soạn 1 bản hợp đồng nguyên tắc rồi sau này thí nghiệm cái gì thì thanh toán cái đó thôi.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới