Chia sẻ đề tài lập dự án đầu tư xây dựng và hợp đồng liên doanh song ngữ Anh Việt

Đào Xuân Sơn

Thành viên rất triển vọng
Lập và quản lí dự án đầu tư xây dựng. Nếu bạn đang tìm kiếm một đề tài về lập dự án đầu tư xây dựng. Mình up 1 File đính kèm lên cho các bạn cùng xem và góp ý. Lưu ý mình là dân Luật 100% không phải là dân xây dựng đâu nhưng rất mê xây dựng.

Mời các bác xem và góp ý giúp nhé, Các bác xem rồi xóa tên chủ đầu tư và công trình đi nhé. Đây là cái nhỏ nhất mình viết đó. Nếu bạn nào cần hợp đồng liên doanh của nó mình cũng có, tiếng Anh cũng có

Người gửi Đào Xuân Sơn ./.
Xin chào, tạm biệt và cảm ơn ./.

File đính kèm

• FS 04-08-30-e.doc
    298 KB · Đọc: 797
Last edited by a moderator:

Đào Xuân Sơn

Lập và quản lí dự án đầu tư xây dựng. Nếu bạn đang tìm kiếm một đề tài về lập dự án đầu tư xây dựng. Mình up 1 File đính kèm lên cho các bạn cùng xem và góp ý. Lưu ý mình là dân Luật 100% không phải là dân xây dựng đâu nhưng rất mê xây dựng.

Người gửi Đào Xuân Sơn ./.
Xin chào, tạm biệt và cảm ơn ./.

Đào Xuân Sơn

Mình gửi nhầm tiếng Anh rồi, xin gửi lại

Mọi người thông cảm nhé, khuya quá nên quáng mắt gửi nhầm. Các bác nhớ bảo mật dùm nhé. Đây là hô sơ khu dân cư

File đính kèm

• Khu Dân Cư Phú Hòa.doc
    308,5 KB · Đọc: 766
K

KieuAnh

Guest
Em load được về rồi anh ạ! Nếu có thể thì xin anh up Hợp đồng liên doanh ( song ngữ ) và thêm bản vẽ thiết kế sơ bộ nữa anh nhé! Vì các thầy ở trường yêu cầu xem bản vẽ thiết kế của dự án ( xem mặt bằng, hình chiếu, mặt cắt...)
2 dự án toàn cỡ mấy trăm tỷ trở lên anh nhỉ.Một DA thì VDT lên tới 1.797.604.398.582 VND ( gần 1,8 nghìn tỷ ).
Còn một dự án là 14.991.290 USD ( gần 240 nghìn tỷ )
Đối với em mà nói thì thật là ghê gớm ! Các bạn em chỉ làm dự án khoảng mấy chục tỷ đổ lại.Không biết dự án lớn thế này ngoài việc nó thuộc loại dự án nhóm A, cơ cấu nguồn vốn phải khác. thì có gì phải chú ý khác hơn so với các DA mấy chục tỷ không các anh?

Đào Xuân Sơn

Hợp đồng liên doanh bằng Tiếng Anh, Việt. Các bạn lưu ý đây là một liên doanh nên có những đặc thù riêng của nó. Các bạn xem rồi góp ý giúp mình nhé.

File đính kèm

• fs-calc-04-08-30.xls
    184 KB · Đọc: 528

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới