Chúc mừng Diễn đàn Giá xây dựng bước sang tuổi thứ 4

• Khởi xướng levinhxd
  • Ngày gửi
  • Tags Không có Sửa
L

levinhxd

Guest
Chúc mừng Diễn đàn Giá xây dựng tròn 4 tuổi

Chúc mừng Diễn đàn Giá xây dựng tròn 4 tuổi (7/7/2007-7/7/2011)

Lại thêm một năm qua đi, khi mà thời điểm này năm ngoái Lê Vinh có một bài viết về việc 3 năm người sáng lập Nguyễn Thế Anh đã tạo nên một cộng đồng- Cộng đồng Giá xây dựng. Và giờ sắp tròn 4 năm rồi các bạn ạ! Các bạn có nghĩ rằng chúng ta sẽ tiếp tục ngồi đếm 5, 6, 7… và nhiều năm sau nữa, vẫn là một diễn đàn mạnh, một cộng đồng luôn luôn chia sẻ để cùng giàu hơn? Mình xin phép dùng từ “giàu” ở đây vì mình tin chúng ta sẽ giàu về kiến thức, về chuyên môn, giàu về số tài liệu có ích cho công việc, giàu về sự sẻ chia, giàu nhờ có thêm các mối quan hệ hợp tác làm ăn và từ đó mà giàu có về vật chất- điều mà ai cũng muốn…và có một điều mà chúng ta ai cũng ước mơ: Việt Nam sẽ giàu mạnh hơn! Chắc chắn sẽ giàu mạnh nếu chúng ta cùng học hỏi, phấn đầu và sáng tạo!
Có lẽ nên để những lời nhận xét, những lời chúc tốt đẹp nhất nhân dịp sinh nhật lần thứ 4 của diễn đàn cho các bạn! Mình chỉ thay mặt BQL đưa ra một vài thông tin thú vị cho các bạn nhân dịp SN lần thứ 4:
1, Diễn đàn được đưa vào sử dụng đúng ngày đẹp Thứ 7 ngày 7 tháng 7 năm 2007. Tuy nhiên phải 3 ngày sau đó mới hoạt động suôn sẻ được. Và riêng mình có thêm một điều hạnh phúc: Thành viên thứ 77 của diễn đàn (Các bạn nhìn info Mã số thành viên của mình ở trên mà xem :D).
2, Diễn đàn đã qua nhiều lần thay đổi các thành viên BQL, nhưng hiện tại vẫn có những thành viên sát cánh từ ngày đầu tiên, đó chính là Admin NguyenTheAnh, Admin Malsoni810, Smod Tuvan246. Ngoài ra còn 1 cố vấn đặc biệt cho admin: Chị Lethihue. Hiện tại BQL chỉ có 11 người, thêm 7 người đang thử việc.
3, Giá xây dựng là một trong những diễn đàn ở Việt Nam có kỷ luật nghiêm minh nhất, việc post các bài viết không dấu, quảng cáo lặp nhiều lần, gửi bài viết sai vị trí... hầu như đều bị xử lý!
4, Người viết bài nhiều nhất là Admin Malsoni810 (Hơn 2300 bài), thứ nhì là Admin NguyenTheAnh (Hơn 2000 bài). Diễn đàn cũng từng bị 2 lần mất thống kê số lần cảm ơn, tuy nhiên 2 admin của chúng ta vẫn là người luôn dẫn đầu số lượng cảm ơn của các thành viên.
5, Giá xây dựng hiện là cũng một trong những diễn đàn có khả năng duy trì và ngày càng được nâng cấp vì có một đơn vị luôn hỗ trợ kinh phí hoạt động, đó chính là công ty CP Giá Xây Dựng, và các bạn biết không, số kinh phí này không hề nhỏ.
Thống kê sau 4 năm Giá xây dựng đi vào hoạt động:

Bốn năm đủ khẳng định rằng: giaxaydung.vn đã là một địa chỉ website quen thuộc của những ai làm trong nghề xây dựng. Vì ở đó có mọi thứ cho chúng ta cần hoặc đơn giản là có ai đó cũng đang tìm cái mà mình đang đi tìm! Vậy thì chúng ta cùng chúc Diễn đàn giá xây dựng sang tuổi thứ 4 với sự trường tồn, phát triển và cũng xin phép thay mặt BQL chúc các bạn ngày nào cũng tìm được những thông tin bổ ích từ diễn đàn!
Trân trọng cảm ơn!

Last edited by a moderator:

tranhaiduongvc11

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Chúc mừng sinh nhật Diễn đàn Giá xây dựng tròn 4 tuổi!
Cá nhân em xin cảm ơn các Anh sáng lập diễn đàn và các Anh trong Ban quản lý diễn đàn đã tạo ra một kho trí thức cho chúng em. Với thời gian tương đối ngắn mà diễn đàn đã có 413723 thành viên là một con số rất ấn tượng. Ngày thành lập diễn đàn 070707 (không thất, không thất, không thất) tức là diễn đàn của chúng ta sẽ mãi giàu tri thức, giàu vật chất và giàu hơn nữa. Để rồi đến ngày 070711 (không thất, không thất, nhất nhất) đã 4 năm mà đã nhất nhất thì 10 năm sẽ là nhất thật các Anh ạ.
Một lần nữa em xin chúc sinh nhật lần thứ 4 của diễn đàn, chúc các anh sáng lập và Ban quản lý diễn đàn sức khỏe, hạnh phúc và cống hiến nhiều hơn để diễn đàn ngày càng phát triển. Chúc tất cả các anh em trong diễn đàn như chúc các anh.
Còn anh Levinhxd em chúc anh mãi là thành viên mã số 77 (số đẹp mà lại là số kép không online loto hôm nay anh ạ), số này thất thất anh ơi.:)

D

doanquang.pham

Guest
Chúc mừng sinh nhật diễn đàn, chúc Ban quản trị cùng hơn 410 ngàn thành viên mạnh khỏe và thành công hơn trong cuộc sống.

huy41td

Thành viên mới

Đề nghị bác Moderators có thể bổ sung vào Bảng thống kê doanh thu mà GXD đạt được của từng năm cho anh em xem với (lúc có sàn, và chưa có sàn) được không nhỉ? Em nghĩ ngoài sự giàu có về kiến thức, chuyên môn, tài liệu, thành viên,.... mà còn giàu về doanh thu nữa thì niềm hạnh phúc sẽ trọn vẹn hơn... Hihi thanks and Happy bỉrthday GXD!

linhtuyet

Thành viên mới
[video=youtube;ZBJHyosnW7M]http://www.youtube.com/watch?v=ZBJHyosnW7M[/video]

Happy birthday to www.Giaxaydung.vn
Mình cũng có những kỷ niêm của mình khi lần đầu tiên biết đến Giá Xây Dựng, rất hay:D...mình nhớ là khi bước chân tới công ty mình còn chẳng biết là mình phải làm gì, thấy mọi người ai cũng bận bịu, chẳng biết là mình nên giúp cái gì đây, sợ mình làm vào lại hỏng thêm... tới Giá xây dựng được mọi người quan tâm và giúp đỡ, được chị Thanh tận tình chỉ bảo mình mới thấy là mình còn quá nhiều thiếu sót :D. Rồi mình mới biết tới giaxaydung.vn, Một người bạn mình yêu quý đã đưa mình đến, đã chỉ cho mình rất nhiều và còn bảo mình nếu cần tài liệu gì cứ lên website mà up, mà load, không thì cứ up cái gì thích lên cho anh... Nói cứ như mình là 1ksXD chính hiệu ý
:D. Còn nhiều suy nghĩ nếu mình mà kể ra chắc cả nhà hôm nay vỡ bụng không làm việc nổi đâu :D.
Được đồng hành cùng mọi người trong ngôi nhà Giá xây dựng là một niềm hạnh phúc, niềm vui rất lớn, có lẽ đây là những kỷ niệm đẹp nhất mà chẳng bao giờ mình quên được, mình không muốn nghĩ tới một ngày nào đó mình không được ngồi ở đây, không được gặp mọi người nữa..Thậm chí cuối tuần mình cũng chẳng muốn về nhà, mình cứ đợi để T2 đi làm, để gặp tất cả mọi người (Nếu hôm nào không được ai rủ đi chơi..hjhj).
Sinh nhật lần thứ 4, chúc diễn đàn mình sẽ luôn bền vững, không chỉ là cẩm nang xây dựng của ngành xây dựng, của Việt Nam, mà còn là cẩm nang của quốc tế. Chúc diễn đàn sẽ luôn là cuốn sổ tay của mọi người.
Chúc cho công ty mình ngày một phát triển, chúc mọi người một ngày làm việc hiệu quả. Mình thích một câu nói này, gửi tặng tất cả mọi người :" Thành công chỉ đến khi bạn làm việc tận tâm và luôn nghĩ tới những điều tốt đẹp". Tin mình đi, bằng chứng là mình chẳng bao giờ nghĩ tới điều xấu, nên toàn gặp may nhiều hơn là sui. :D

Best friends until !

thanh_nhoc

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
Thật sự lúc mới đầu tham gia diễn đàn mình cũng vẫn còn bỡ ngỡ, mặc dù đã tham gia vào diễn đàn khá lâu nhưng cá nhân mình cũng thật sự chưa đóng góp nhiều cho diễn đàn, cá nhân mình sẽ cố gắng thêm để có thể góp thêm vào diễn đàn những j mình có thể...
Nhân dịp Sinh Nhật lần thứ 04 của điễn đàn mình xin chúc toàn thể ban lãnh đạo, toàn thể a e trong diễn đàn sức khỏe thật dồi dào và luôn hạnh phúc khi tham gia vào diễn đàn, góp phần cho ngôi nhà chung của chúng ta ngày một vững mạnh và phát triển hơn ...
Lần nữa xin cám ơn đến tất cả ae trong diễn đàn đặc biệt là ban lãnh đạo đã sáng lập ra diễn đàn đã giúp cho chúng ta có một kho kiến thức giúp ích rất nhiều trong cuộc sống và thêm kinh nghiệm trong lĩnh vực xây dựng..
HAPPY BIRTHDAY ....
Chúc toàn thể ban lãnh đạo và ae luôn khỏe mạn và thành công trong cuộc sống!

tuan7788

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Website
dinhphutuan.come.vn
Chúc mừng diễn đàn Giá Xây Dựng tròn 4 tuổi, chúc anh em GXD mạnh khỏe mọi người hãy viết những suy nghĩ của mình về diễn đàn nhé từ khi mới tham gia diễn đàn và đã học hỏi được gì từ diễn đàn cảm xúc về những người bạn khi trao đổi công việc và khi tham gia công tác các bạn nhéTừ khi mới đi làm thì diễn đàn GXD như một người bạn đối với mình giúp mình học hỏi được rất nhiều kinh nghiệm mà trong trường học không dạy bạn. được tham gia diễn đàn trao đổi kinh nghiệm tìm hiểu phần mềm tài liệu liên quan tới công việc được cập nhật các công bố giá, các văn bản của tỉnh, thông tư nghị định .................Theo mình đây là một ngôi trường trực tuyến quan trọng nhất đối với anh em đang làm trong lĩnh vực xây dựng còn nhiều điều thú vị đang ở phía trước đang chờ tất cả mọi người và cả mình nữa khám phá những gì mới lạ từ GXD
Chân thành cảm ơn GXD đã giúp ích rất nhiều em và các người bạn trong công việc

ks.duc

Thành viên rất năng động
GXD vừa có các bậc lão thành kinh nghiệm, vừa có lớp trẻ năng động nhiệt huyết!
Chúc cho diễn đàn ta ngày càng lớn mạnh, lĩnh ấn tiên phong, khơi sáng nền XD Việt Nam.
CHÚC MỪNG MỘT NGÀY ĐÁNG NHỚ CỦA NGÔI NHÀ GIAXAYDUNG

Xe Dap Oi

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Là một thành viên " rất tích cực " trước hết tôi trân trọng cảm ơn diễn đàn giá xây dựng vì có được sinh hoạt trong ngôi nhà này mà đã nuôi giúp tôi về chuyên môn rất nhiều ngoài phục vụ cũng như nâng cao cho cá nhân mà còn đóng góp không nhỏ cho nhà nước. Nhân dịp sinh nhật của diễn đàn tôi chúc toàn thể các thành viên lời chúc sức khỏe và chúc diễn đàn ngày càng vững mạnh và phát triển cao và chắc hơn nữa.

L

lestrong

Guest
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 4 của Diễn đàn, thời gian trôi qua nhanh thật, mới ngày nào đấy đã lên 4 tuổi rồi, mong rằng Giá sẽ luôn phát huy tính tiên phong, năng động, trẻ trung, luôn luôn đổi mới và hoàn thiện nhất!

vanlinhnguyenbs

Thành viên nhiều triển vọng
Chúc mừng diễn đàn giá xây dựng tròn 4 tuổi. Chúc người sáng lập ra diễn đàn cùng như các quản trị diễn đàn và toàn thể thành vịên Câu Lạc Bộ diễn đàn GÍA XÂY DỰNG sức khỏe, hạnh phúc và Thành đạt. Chúc diễn đàn ngày 1 lớn mạnh, góp phần cho việc phát triển Ngành xây dựng VIỆT NAM.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Chúc mừng sinh nhật Giaxaydung.vn - ngôi nhà xây dựng - ngôi nhà hạnh phúc - ngôi nhà ước mơ

Thời gian qua Giaxaydung.vn đã góp phần rất lớn đưa Ngành xây dựng Việt Nam trở thành PHẰNG. Không còn đồi núi nhấp nhô, hay sông hồ cách trở - nhiều tri thức, trí tuệ, tinh hoa do các anh tài đưa tới tích tụ vào Giaxaydung.vn và thu gọn vào màn hình phẳng 17inch trước mặt bạn. Các đồng nghiệp từ mọi miền tổ quốc, từ nông thôn đến thành thị, từ miền xuôi lên miền ngược, từ trên rừng xuống dưới biển... đều có thể đóng góp, chia sẻ cũng như khai thác các thông tin, dữ liệu, tri thức phục vụ sự phát triển của cá nhân, đơn vị, địa phương...

Mong rằng sang tuổi mới, Giaxaydung.vn sẽ tiếp tục phát triển mạnh mẽ, nhanh hơn, nhiều sáng tạo hơn.
Chúc các bạn đồng nghiệp luôn tìm được nhiều điều hữu ích, tốt đẹp, mới mẻ, thú vị... mỗi khi gõ trên bàn phím các ký tự GIAXAYDUNG.VN hoặc kích chuột vào bất kỳ đường link nào trên GIAXAYDUNG.VN.

Không chỉ chúc, TA mong rằng sẽ tiếp tục cùng các bạn lao động hăng say, sáng tạo để đưa Giaxaydung.vn tiếp tục phát triển, đem lại nhiều điều tốt đẹp cho nhiều người.
GIAXAYDUNG.VN - XÂY DỰNG VIỆT NAM SIÊU PHẲNG

Cảm ơn các bạn đã sát cánh cùng TA, cùng BQL diễn đàn, công ty Giá Xây Dựng đưa Ngôi nhà xây dựng của chúng ta đến vị thế như hôm nay.

kcstung

Thành viên rất năng động
Website
www.intad.vn
Chúc mừng sinh nhật GXD. Chúc 4rum ngày càng lớn mạnh và đóng góp nhiều hơn nữa cho ngành XD! :D:D:D

doan_minh_anh

Thành viên rất năng động
Chúc mừng sinh nhật diễn đàn!
Chúc anh TA, anh chị em Ban quản lý, các thành viên diễn đàn Gxd sức khỏe, hạnh phúc.
Chúng ta sẽ chung tay xây dựng diễn đàn Gxd ngày càng phong phú và hữu ích. Gxd sẽ là nơi hội ngộ tất cả anh em xây dựng để chia sẻ công việc, kiến thức.
Ở đâu cần Gxd có! Ở đâu khó có Gxd!

ngoc2105

Thành viên quan trọng (VIP)
Chúc mừng sinh nhật lần 4 !
Chúc GXD luôn luôn phát triển, chúc mọi người luôn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc , nhiều niềm vui trong công việc !

3

3077

Guest
Chúc mừng SN diễn đàn, chúc đội ngũ BQL mạnh khỏe để tiếp tục phát triển diễn đàn tốt hơn nữa.

nguyenhuutrinh

Quản trị cấp cao
Chúc mừng sinh nhật lần thứ 4 diễn đàn GXD - Chúc các thành viên trong ngôi nhà xây dựng của chúng ta luôn mạnh khỏe - vững bước thành công và hạnh phúc trong cuộc sống

thongktnl

Thành viên đang trên đà lên hạng cực kỳ nhiệt tình
Happy birthday to GXD.
Nhanh thật, mới đó mà đã 4 năm. Từ chỉ là 1 blog, nay GXD đã phát triển lớn mạnh tạo thành sân chơi bổ ích, không thể thiếu trong cộng đồng xây dựng. Rất khâm phục những đóng góp to lớn của GXD.
Cá nhân mình cũng thu được nhiều lợi ích từ khi tham gia GXD, cảm ơn GXD rất nhiều.
Nhân sinh nhật, chúc toàn thể BQL và các thành viên diễn đàn GXD sức khỏe, thanh công, chúc GXD ngày càng phát triển, góp phần xây dựng đất nước ngày càng giàu mạnh.

ghosttiger

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Vậy là mình cũng đã tham gia diễn đàn Giá xây dựng cũng đã 2 năm rồi. Năm đầu thì mình chỉ lập nick cho vui thôi, chứ cũng không có ý định tìm kiếm hay tham gia gì trên diễn đàn cả. Nhưng sang năm thứ 2 thì mình mới nhận ra rằng những điều mình tìm kiếm hoặc muốn học hỏi đều có thể dễ dàng tìm được trên diễn đàn. Vì vậy sau này lúc mình muốn tìm một cái gì đó liên quan đến chuyên môn, thì vào Google chữ đầu tiên mình gõ là nội dung tìm kiếm + "giaxaydung" :D. Và cũng từ đó mình cũng bắt đầu tham gia vào diễn đàn nhiều hơn. Nhưng mà nhiều khi cũng vì công việc quá vội vàng và bận rộn, nên mình chỉ down tài liệu xuống mà quên đi việc bấm nút thanks, nhiều khi cũng thấy áy náy. Vì vậy mong rằng mọi người khi down hay tìm được một tài liệu tâm đắc, thì đừng quên bỏ ra 2s ấn vào nút thanks, xem như một lời cảm ơn chân thành đến cho những người đã có công sưu tầm đưa tài liệu lên mạng. :x
Và cũng nhân dịp sinh nhật thứ 4 của diễn đàn, chúc các a chị công tác tại diễn đàn luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống. Chúc diễn đàn Giá xây dựng chúng ta luôn tồn tại và liên tục phát triển, trở thành đầu tàu kiến thức và là kho tư liệu khổng lồ cho các kỹ sư kinh tế xây dựng. :):D=D>

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới