Định mức trồng cây xanh

nhatvirus

Thành viên có triển vọng
Bạn nào có định mức trồng cây xanh mã CX.4.... post lên diễn đàn cho mình và các bạn cùng tham khảo nhé! Mình đang lam phần này mà không thấy định mức ở đâu cả?????

Tamsla

Thành viên rất triển vọng
Bạn tham khảo định mức duy trì cây xanh đô thị ban hành theo QĐ số 14/2007/QĐ-BXD ngày 23/4/2007 nhé. Hoặc nhắn tin vào số DĐ 096.3434.289 cho mình địa chỉ email, mình gửi cho.

nhatvirus

Thành viên có triển vọng
định mức trồng cây xanh

minhc cũng có định mức duy trì cây xanh rôì, nhưng mình muốn hỏi định mức trồng cây xanh mã hiêụ là CX.4..... Bạn nào có post cho mình vơí nhé!
Cám ơn nhiêù nhé!

duongtquyen2207

Thành viên có triển vọng
minhc cũng có định mức duy trì cây xanh rôì, nhưng mình muốn hỏi định mức trồng cây xanh mã hiêụ là CX.4..... Bạn nào có post cho mình vơí nhé!
Cám ơn nhiêù nhé!

Mình có cái định mức của Tỉnh Đăk lắc, nhưng có công trình ở tân thành - Bà Rịa cũng tra hệ số hao phí giống nên mình đưa lên bạn xem thử.
http://www.mediafire.com/?7057iv7ul23aap3

PAD_PAD

Thành viên mới
Ai có biết định mức trồng cây xanh có mã hiệu CX5.**.** là của định mức nào, nếu có up lên với, không chỉ để biết mà đi mua

trancongduc

Thành viên mới
Định mức CX.4..... là của Định mức dự toán Môi trường đô thị tập 2 công tác sản xuất và duy trì cây xanh đô thị (Kèm theo quyết định 39/2002/QĐ-BXD ngày 30 tháng 12 năm 2012 của Bộ xây dựng bạn à!