Em xin bản vẽ CAD nhà một trệt một lầu với KT 4m x 12m

• Khởi xướng ngoctrongda88
  • Ngày gửi
N

ngoctrongda88

Guest
Các anh cho em xin bản vẽ nhà ở một trệt một lầu với diện tích xây dựng là 4m x12m với. Em đang cần rất gấp. Cảm ơn các anh nhiều. Anh nào có send cho em qua địa chỉ mail trinhthequoc1988@yahoo.com của em nha.

winson999us

Thành viên mới
Xin bản vẽ thiết kế nhà 3 tầng DT4x12m

các bác ơi, chuyện như thế này
Nhà e DT 4x12m, định xây lại mới,nhưng e lại k co kn trong xd
Nên rất mong đc các bác giúp cho bản vẽ tham khảo trước
Vì xây nhà là chuyện lớn,e k muốn xây rồi hối hận k kịp
Nếu bác nào có bản vẽ .jpg cho e xin với
Email: winson999us@yahoo.com
Tks các bác nhiu lắm

nguyenban86

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Các anh cho em xin bản vẽ nhà ở một trệt một lầu với diện tích xây dựng là 4m x12m với. Em đang cần rất gấp. Cảm ơn các anh nhiều. Anh nào có send cho em qua địa chỉ mail trinhthequoc1988@yahoo.com của em nha.

bản vẽ kiến trúc nhà dân 4x12. 3,5 tầng gửi bạn tham khảo, chúc bạn có được căn nhà theo ý muốn ./.

File đính kèm

• nha dan 4x12.rar
    1,1 MB · Đọc: 2.770

banmai90

Thành viên mới
cho em xin ban ve tong mat bang biet thu cong trinh+khuon vien di

njwan

Thành viên mới
Em xin bản vẽ CAD nhà cấp 4 chỉ có trệt với KT 4m x 12m

Tình hình là em chuẩn bị xây nhà trên diện tích 4mx12m nhưng kinh phí eo hẹp chỉ xây nhà cấp 4 thường (chỉ có trệt) mong muốn có 1 sân trước, 1 khoản sân phơi nhỏ phía sau (khoản 1mx4m), 1 WC nằm phía sau nhà luôn, 1 phòng ngũ và 1 bếp + khách chung. Các pác nào có bản thiết kế cho em xin qua địa chỉ email: n.jwan.007@gmail.com

Em cám ơn nhiều!
PS: Nếu có thể em cũng muốn có 1 con hẽm nhỏ bên hông nhà khoản (0.75m) đi từ trước ra sau sân phơi + WC (kô đi trong nhà. Nhà lọt lòng 3m cũng được, vì ở chỉ có 2VC & 1 đứa con :)

Cám ơn các pác nhiều.

njwan

Thành viên mới
Em xin bản vẽ CAD nhà cấp 4 chỉ có trệt với KT 4m x 12m

Tình hình là em chuẩn bị xây nhà trên diện tích 4mx12m nhưng kinh phí eo hẹp chỉ xây nhà cấp 4 thường (chỉ có trệt) mong muốn có 1 sân trước, 1 khoản sân phơi nhỏ phía sau (khoản 1mx4m), 1 WC nằm phía sau nhà luôn, 1 phòng ngũ và 1 bếp + khách chung. Các pác nào có bản thiết kế cho em xin qua địa chỉ email: n.jwan.007@gmail.com<br><br>Em cám ơn nhiều!<br>PS: Nếu có thể em cũng muốn có 1 con hẽm nhỏ bên hông nhà khoản (0.75m) đi từ trước ra sau sân phơi + WC (kô đi trong nhà. Nhà lọt lòng 3m cũng được, vì ở chỉ có 2VC &amp; 1 đứa con :)<br><br>Cám ơn các pác nhiều.

P

phungminhluan1985

Guest
Xin bản vẽ thiết kế chi tiết nhà cấp 4, 4m x 23m, 1 trệt

Em đang chuẩn bị xây nhà với diện tích 4 x 23 m, yêu cầu có hàng tư, 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 nhà bếp, 1 nhà WC, 1 nhà tắm và 1 sân nắng 2 x 3,5 m. Ai có bản vẽ có thể cho em xin 1 bản để tham khảo không. Xin cám ơn mọi người rất nhiều. phung_minh_luan@yahoo.com.