Hỏi lớp học dự toán

• Khởi xướng anhtuyet
  • Ngày gửi
A

anhtuyet

Guest
Em làm ở ban quản lý dự án công việc của em là thẩm định dự toán lên cần có chứng chỉ dự toán vì vậy có bác nào biết lớp học dự toán tốt và sớm nhất thì bảo em với.em cảm ơn các bác.gửi cho em theo địa chỉ mail Phonglantim_299@Yahoo.com

TuvanXD246

Cựu Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
Em làm ở ban quản lý dự án công việc của em là thẩm định dự toán lên cần có chứng chỉ dự toán vì vậy có bác nào biết lớp học dự toán tốt và sớm nhất thì bảo em với.em cảm ơn các bác.gửi cho em theo địa chỉ mail Phonglantim_299@Yahoo.com
Nếu bạn đủ số năm công tác, học đúng chuyên ngành thì nên đăng ký theo học lớp đào tạo kỹ sư định giá của giaxaydung.vn để có cơ sở cấp chứng chỉ hành nghề kỹ sư định giá (bắt buộc từ ngày 01/01/2009).
Thông tin chi tiết bạn xem tại đây:
http://giaxaydung.vn/diendan/thong-...o-tao-boi-duong-nghiep-vu-ka-su-dinh-gia.html

S

songnhac3689

Guest
Em là sinh viên ngành xd nên cần có chứng chỉ dự toán vì vậy có bác nào biết lớp học dự toán tốt và sớm nhất thì bảo em với.em cảm ơn các bác.gửi cho em theo địa chỉ mail songnahc0709@yahoo.com.vn

moon85

Thành viên rất năng động
Ngày 14/09 tới, công ty giá xây dựng có mở 1 lớp dự toán mới. Bạn có thể tham dự lớp học này vì lớp học mang tính thực tế cao, hướng dẫn tỉ mỉ cách lập dự toán, sử dụng phần mềm dự toán,có bài tập và cách xử lí tình huông thường gặp khi làm dự toán. Bạn đăng kí lơp học ở ngay trên diễn đàn, chỗ logo có ghi:"khai giảng lớp đo bóc tiên lượng và lập dự toán", bạn chỉ cần click để đki, người phụ trách cty sẽ gọi lại và thông báo chính xác cho bạn lịch học và địa điểm, thủ tục nhập học. Học phí là 800k