Hỏi về cách xác định hệ số điều chỉnh giá ca máy?

chelsea1102

Thành viên có triển vọng
Các anh chị cho em hỏi với, e đang cần xác định hệ số Km (hs điều chỉnh máy) của tỉnh Bắc Giang bằng phần mềm G8. (Bắc giang không công bố hệ số này) Em là sv nên còn nhiều thắc mắc? Mong anh chị chỉ bảo!!

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Trên diễn đàn GXD, trong công việc thực tế, bạn hỏi phần mềm Dự toán GXD sẽ có trả lời rất nhanh từ 3 nguồn: Nhân viên Công ty Giá Xây Dựng, Thành viên ban quản lý diễn đàn như là Admin, học viên + khách hàng sử dụng GXD. Bạn hỏi phần mềm khác, tôi chẳng dùng bao giờ nên không chỉ cho bạn được và cũng ngại đi tìm hiểu để trả lời bạn.

chelsea1102

Thành viên có triển vọng
Trên diễn đàn GXD, trong công việc thực tế, bạn hỏi phần mềm Dự toán GXD sẽ có trả lời rất nhanh từ 3 nguồn: Nhân viên Công ty Giá Xây Dựng, Thành viên ban quản lý diễn đàn như là Admin, học viên + khách hàng sử dụng GXD. Bạn hỏi phần mềm khác, tôi chẳng dùng bao giờ nên không chỉ cho bạn được và cũng ngại đi tìm hiểu để trả lời bạn.
G8 chỉ cần nhập Knc, Km vào là sẽ ra kết quả, ý em là hỏi cách tính tay ra Km ạ

quynhxd88

Thành viên rất triển vọng
Bạn này chắc mới biết về dự toán, mang xôi với thịt gà xuống Hà Đông tớ chỉ cho. Tớ ở Bala- Hf Đông nhé.0989.030.920. Tớ là Mr.quỳnh, sinh năm 88 cho dễ xung hô nhé

chelsea1102

Thành viên có triển vọng
Bạn này chắc mới biết về dự toán, mang xôi với thịt gà xuống Hà Đông tớ chỉ cho. Tớ ở Bala- Hf Đông nhé.0989.030.920. Tớ là Mr.quỳnh, sinh năm 88 cho dễ xung hô nhé
Chào anh Quỳnh, e là sv đang làm đồ án có liên quan đến dự toán. Anh có thể chỉ cho qua đây được không, hoặc a để lại nick fb, yahoo cho e hỏi ạ!!

quynhxd88

Thành viên rất triển vọng

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới