Mẫu xin đề nghị thẩm định PCCC

uyen

Thành viên nhiều triển vọng
Bạn nào có mẫu xin đề nghị thẩm định PCCC (do chủ đầu tư lập) thì cho mình tham khảo với nhé. Rất cảm ơn.

L

longvuong_fire

Guest
Bạn nào có mẫu xin đề nghị thẩm định PCCC (do chủ đầu tư lập) thì cho mình tham khảo với nhé. Rất cảm ơn.

Chào bạn,

Mình không có cách nào để liên lạc với bạn. Mọi yêu cầu của bạn về PCCC mình rất hy vọng được hỗ trợ bạn trong vấn đề này.

Xin liên lạc với mình:
CÔNG TY PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY LONG VƯƠNG
Số 22 Lô 3 KĐT Đền Lừ II, Quận Hoàng Mai, Hà Nội.
Tel: 04.2121658; 2120238 - Fax: 04.6341633
Mobile: 0912131911 (Nguyễn Ngọc Cảnh)
Website: http://longvuongfire.com.vn

dangnha

Thành viên rất triển vọng
đây là mẫu đơn mà bên mình thường sử dụng. Bạn coi và điều chỉnh lại cho phù hợp với cty và công trình của bên bạn.

File đính kèm

• Tham duyey1.doc
    31,5 KB · Đọc: 1.002
C

casamia

Guest
Bạn nào có mẫu phương án PCCC cho mình xin với (thấy bảo theo mẫu của TT04/2004/TT-BCA, mà mình tìm thông tư thì bản nào bản nấy đều không có phụ lục kèm theo :((). Cảm ơn nhiều lắm lắm.

Mình đã đi xin được bản hardcopy, type lại như thế này, nếu bạn nào cần tham khảo (cũng chả có nhiều thông tin lắm, nhưng là mẫu bắt buộc phải tuân thủ).

File đính kèm

• PA chua chay.doc
    89 KB · Đọc: 1.026
Last edited by a moderator:

cadic3000

Thành viên mới
Bạn nào có thuyết minh phương án PCCC cho mình 1 bản nhé. Thank

onlyyou00

Thành viên mới
Bạn nào có mẫu phương án PCCC cho mình xin với (thấy bảo theo mẫu của TT04/2004/TT-BCA, mà mình tìm thông tư thì bản nào bản nấy đều không có phụ lục kèm theo :((). Cảm ơn nhiều lắm lắm.

Mình đã đi xin được bản hardcopy, type lại như thế này, nếu bạn nào cần tham khảo (cũng chả có nhiều thông tin lắm, nhưng là mẫu bắt buộc phải tuân thủ).
thanks