Mong mọi người chỉ bảo

Thành viên đã xem (Total:0)

wonderfullkx

Thành viên có triển vọng
Tình hình là như thế này:
Hiện nay em mới ra trường học chuyên ngành kinh tế xây dựng.
Theo em được biết các anh chị đi làm nhiều năm thì đều có cuốn sổ tay xây dựng ghi lại những điều cần biết và cơ bản nhất dễ hiểu nhất .
vì vậy em mong mọi người ai có thì có thể chia sẽ lên để em có thể học hỏi và tìm hiểu ạ. Rất mong mọi người chia sẽ. Tks mọi người rất nhiều

ks.thanhtan

Kỹ Sư Xây Dựng (bậc 3)
Tình hình là như thế này:
Hiện nay em mới ra trường học chuyên ngành kinh tế xây dựng.
Theo em được biết các anh chị đi làm nhiều năm thì đều có cuốn sổ tay xây dựng ghi lại những điều cần biết và cơ bản nhất dễ hiểu nhất .
vì vậy em mong mọi người ai có thì có thể chia sẽ lên để em có thể học hỏi và tìm hiểu ạ. Rất mong mọi người chia sẽ. Tks mọi người rất nhiều
Chào bạn!
Kiến thức là vô bờ, và chúng ta phải luôn chịu khó tìm tòi, học hỏi. Điều rất hay là chúng ta đã có 1 kho kiến thức vô cùng to lớn về ngành xây dựng trên Internet nói chung và trên diễn đàn giaxaydung.vn nói riêng rồi đó. Những người đã đi làm, có học vị cao đều đã chia sẻ kiến thức rất nhiều trên diễn đàn gxd.vn, bạn chịu khó tìm hiểu các bài viết, các chủ đề thảo luận của các thành viên diễn đàn giaxaydung.vn để nâng cao trình độ thêm nhe. Bạn mới ra trường thì mình nghĩ cũng đã là Kỹ sư kinh tế xây dựng rồi, vì vậy việc tìm hiểu chắc cũng sẽ rất nhanh thôi./.