Phần mềm tính toán kết cấu hay

D

dungtvbnh

Guest
Xin phần mềm tính toán kết cấu của khung dàn van

Cảm ơn bạn. tôi đã được bạn cho phần mềm tính toán kết cấu của dẩm và cột. Bạn có phần mền tính toán kết cấu của khung giàn van bạn cho tôi xin nhé. xin cảm ơn.

Jimmynguyen

Thành viên rất triển vọng
cảm ơn bạn vietbac đã chia sẽ bảng tính trên
các bạn cho hỏi trong bảng trên chỉ tính được dầm giản đơn chứ dầm liên tục thì sao tính được các bạn.

Tuan BSM

Thành viên nhiều triển vọng
Cam ơn ban da chia se bảng tính. Nếu có thể bạn cho thể hiện công thức tính và liên kết các ô, các ship để tiện kiểm tra và ứng dụng được k? cám ơn bạn

halucky13

Thành viên mới
mấy anh có chuong trình kiểm toán bản mặt cầu bản bằng excel không vậy. nếu có post lên cho em với.

ks.minhphung

Thành viên nhiều triển vọng
Website
phungxaydung.blogspot.com
Gửi anh em phần mềm tính toán kết cấu mình Download từ Ketcau.com được gửi bởi "LE DINH T".
Cái này mình có xem wa cũng khá hay, góp thêm file này các bác xem dùng như thế nào rồi cho ý kiến nhé

Down Load Tại Đây

Q

quy_HM121

Guest
Thư cảm ơn

Tôi vừa load được phần mền tính toán kết cấu của diển đàn, tôi xin chân thành cảm ơn diển đàn rất nhiều.rất mong diển đàng luôn cập nhập nhiều phần mền mới và gửi cho các thành viên trong diển đàn để các thành viên phát triển hơn.

Chúc diển đàng luôn phát triển.cảme ơn rất nhiều

NGUYEN DANG HUONG

Thành viên mới
Mình chuẩn bị làm ĐATN nên rất cần nhiều tài liệu tham khảo. Xin chân thành cám ơn.

Hoan EaH'leo

Thành viên mới
cam ơn tác giả đã gửi tài liệu chi sẽ cung các thanh viên
mong rằng có thể chi sẽ với diễn đàn nhiều hơn nhất là các thanh viên

phuong_xdvp

Thành viên mới
toi rat muon hoc tinh ket cau nhung chua biet su dung phan mem tinh ket cau nho cac bac trong dien dan chi bao giup toi voi nhe moi nguoi co phan mem tinh nao hay thi xin gui giup toi vao dia chi gmail: vuducphuong.x2@gmail.com. xin chan thanh cam on