Tỉnh Thừa Thiên Huế đã ban hành đơn giá xây dựng mới chưa ạ?

hang2408

Thành viên rất triển vọng
Các anh/ chị ở Huế hoặc làm công trình ở Huế cho em hỏi chút, không biết tỉnh Thừa Thiên Huế đã ban hành bộ đơn giá mới chưa ah? Em tìm và chỉ thấy bộ đơn giá cũ 2006, và chỉ có giá ca máy mới 2013. Em thấy nhiều tỉnh đã ban hành bộ đơn giá mới từ năm 2011 nên cứ lăn tăn mãi không biết Huế có đơn giá mới chưa hay vẫn dùng bộ đơn giá cũ ah! Tiện đây cho e hỏi luôn cái cước vận chuyển của Huế, e thấy có cái cước vận chuyển cũ từ năm 2009 là mới nhất, chẳng lẽ từ 2009 đến nay là 2013 mà Huế vẫn chưa ban hành cước vận chuyển mới hơn ah? Em chỉ thấy có cái phân loại đường năm 2012 là mới nhất! Vậy ai có cước vc mới nhất của Thừa Thiên Huế thì cho e xin với ah! và ai có file cước vận chuyển 1316/2009 của Huế thì cho e xin với ah, cái này em chỉ tìm được file excel mà không tìm được file giấy (scan) hoặc file word ah!
Cảm ơn cả nhà ah!

duytmd

Thành viên năng động
Vẫn dùng bộ đơn giá cũ như bạn nói. Đây là file cước vận chuyển 1316/2009 theo bạn yêu cầu.

Các anh/ chị ở Huế hoặc làm công trình ở Huế cho em hỏi chút, không biết tỉnh Thừa Thiên Huế đã ban hành bộ đơn giá mới chưa ah? Em tìm và chỉ thấy bộ đơn giá cũ 2006, và chỉ có giá ca máy mới 2013. Em thấy nhiều tỉnh đã ban hành bộ đơn giá mới từ năm 2011 nên cứ lăn tăn mãi không biết Huế có đơn giá mới chưa hay vẫn dùng bộ đơn giá cũ ah! Tiện đây cho e hỏi luôn cái cước vận chuyển của Huế, e thấy có cái cước vận chuyển cũ từ năm 2009 là mới nhất, chẳng lẽ từ 2009 đến nay là 2013 mà Huế vẫn chưa ban hành cước vận chuyển mới hơn ah? Em chỉ thấy có cái phân loại đường năm 2012 là mới nhất! Vậy ai có cước vc mới nhất của Thừa Thiên Huế thì cho e xin với ah! và ai có file cước vận chuyển 1316/2009 của Huế thì cho e xin với ah, cái này em chỉ tìm được file excel mà không tìm được file giấy (scan) hoặc file word ah!
Cảm ơn cả nhà ah!

File đính kèm

• Cuoc van chuyen bang oto 1316 29052009 TTHue.rar
    6,8 MB · Đọc: 482

hang2408

Thành viên rất triển vọng
Cho em hỏi 1 chút về cái phân loại đường của Huế với ah!
Em thấy trong PL đường của Huế chỉ có các đường tỉnh và đường đô thị, đường vành đai. Vậy đường quốc lộ thì được cho vào đường loại mấy ah?

cuteott

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Mình thấy trang thông tin Sở Xây dựng tỉnh Thừa Thiên Huế đã đang bản dự thảo các bộ đơn giá tỉnh Thừa Thiên Huế vào ngày 25/12/2013 để lấy ý kiến của các đơn vị và trình UBND tỉnh. Không biết hiện nay đã có Quyết định phê duyệt chưa ?

Anh em ai có cái này thì chia sẽ nhé ?

Xin cảm ơn diễn đàn. Chúc anh chị sức khỏe và thành công