Thông tư 09/2008/TT-BXD bằng tiếng Anh

• Khởi xướng queenbee
  • Ngày gửi

Bạn có quan tâm đến bản dịch tiếng Anh Thông tư 09/2008/TT-BXD không?

• Tổng số người bình chọn
    18
  • Poll closed .
Q

queenbee

Guest
Trích:
Nguyên văn bởi M_M
Anh/chị nào có bản dịch của Thông tư 05/2008/TT-BXD bằng tiếng Anh gởi cho mình với. Thanks

Phòng dịch thuật (phòng DFAT) đang tiến hành dịch Thông tư 05/2008/TT-BXD. Bản dịch sẽ có trong thời gian sớm nhất.

Chúng tôi cũng xin gửi các bạn bản dịch cho công văn 164/TTg-CN về điều chỉnh giá và hợp đồng trọn gói để các bạn tham khảo.

Last edited by a moderator:
Q

queenbee

Guest
Bản dịch tiếng Anh của Thông tư 05/2008/TT-BXD đã hoàn thành.

Tuy nhiên, đến nay thông tư 05/2008/TT-BXD đã lỗi thời và được thay thế bằng thông tư 09/2008/TT-BXD ngày 17/04/2008. Vì vậy, Phòng dịch thuật (DFAT) đang chỉnh sửa bản tiếng Anh trên cơ sở thông tư 05/2008/TT-BXD.

Chúng tôi sẽ hoàn thành bản dịch tiếng Anh thông tư 09/2008/TT-BXD cập nhật trong thời gian sớm nhất.

Các bạn nếu quan tâm đến bản dịch tiếng Anh này hãy điền vào poll thăm dò ý kiến nhé. Cảm ơn các bạn.

Q

queenbee

Guest
Phòng dịch thuật (DFAT) đã hoàn thành bản dịch thông tư 09/2008/TT-BXD và cập nhật cho các bạn tham khảo.

Các bạn đừng quên bấm nút thank để cổ vũ tinh thần cho phòng nhé.

File đính kèm

• 080418_2611_Thong tu 09_EN_last1.pdf
    1,3 MB · Đọc: 2.568
B

Brightmoon

Guest
Tớ mới dịch xong Công văn 1551 của BXD hướng dẫn thêm một số nội dung của Thông tư 09/2008/TT-BXD. Bạn nào cần thì ới nhé.

Q

queenbee

Guest
Tớ mới dịch xong Công văn 1551 của BXD hướng dẫn thêm một số nội dung của Thông tư 09/2008/TT-BXD. Bạn nào cần thì ới nhé.

Bạn có bản tiếng Anh của 1551 thì đề nghị bạn post lên đây chia xẻ cùng với mọi người, tránh tạo ra một loạt các bài chỉ post địa chỉ email xin tài liệu. Nếu bạn không thể post được hay vì lý do nào đó, bạn có thể gửi cho mình theo địa chỉ: queenbee@giaxaydung.vn để mình post giúp bạn không?

Rất mong và cảm ơn sự chia xẻ của bạn.

B

Brightmoon

Guest
Đúng là hôm qua mình không post lên được. Để mình thử lại lần nữa nếu không được sẽ nhờ bạn Queenbee.

Ok, xong rồi. Của nhà lá vườn nên mời các bạn ... use at your own risk :p.

File đính kèm

• Letter 1551-BXD.pdf
    38,7 KB · Đọc: 591
L

letranhoney

Guest
Phòng dịch thuật (DFAT) đã hoàn thành bản dịch thông tư 09/2008/TT-BXD và cập nhật cho các bạn tham khảo.

Các bạn đừng quên bấm nút thank để cổ vũ tinh thần cho phòng nhé.

Chào bạn,
Mình search trên goolge và tìm thấy forum này của các bạn.
Tại sao mình load văn bản này về được nhưng khi đọc thì không được, là sao nhỉ?

G

goldenfish

Guest
Chào bạn,
Mình search trên goolge và tìm thấy forum này của các bạn.
Tại sao mình load văn bản này về được nhưng khi đọc thì không được, là sao nhỉ?

Chào bạn.

File .pdf. Bạn có cài Foxit hay Acrobat Reader không? Cài một trong hai cái này bạn mới đọc được.

Chúc thành công.

Chutmayman

Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
Chào bạn.

File .pdf. Bạn có cài Foxit hay Acrobat Reader không? Cài một trong hai cái này bạn mới đọc được.

Chúc thành công.

Bạn có thể dùng link sau để đọc trực tuyến. Thân.

Mã:
http://www.pdfmenot.com/

N

Nguyễn Thêu

Guest
Em là thành viên mới nên vẫn chưa biết cách post bài lên xin tài liệu nên em mạn phép xin ở đây được không ạ?.
Các anh chị có bản Tiếng Anh của Quyết định 22/2008/QĐ-BGTVT thì cho em xin với ạ? Em cảm ơn các anh chị rất nhiều.

D

duysaphia

Guest
Anh chị nào có Thông tư 18/2009/TT-BXD bằng tiếng anh cho em một bản tham khảo. Thanks.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới