Xin and tìm mẫu gia hạn hợp đồng XD

traixaydungyt

Thành viên có triển vọng
Anh MOD và mọi người ai có mẫu xin gia hạn hợp đồng cho em với . tìm không thấy ở đâu . em cảm ơn

nguyenanhwr44

Thành viên mới
Tui cũng đang tìm cái đó mà hông tìm thấy anh em a.................

canhhungksxd

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Website
www.facebook.com
k có mẫu đâu bạn ah, bạn nên làm theo mẫu tờ trình xin gia hạn hợp đồng trong đó nêu rõ nguyên nhân xin gia hạn, các lý do và các khó khăn, phát sinh chủ quan, khách quan và các căn cứ kèm theo (thuờng là nhật ký công trình)

haicoxd

Thành viên nhiều triển vọng
Đệ trình gia hạn thi công
trước kia mình đệ trình gia hạn.mẫu tự viết thôi.
Bạn tham khảo file này nhé

File đính kèm

• Thu De Trinh xin gia han.doc
    51 KB · Đọc: 2.855

nguyentan09

Thành viên có triển vọng
Các thủ tục xin điều chỉnh thời gian hợp đồng ntn?

haophuong80

Thành viên rất quan trọng (VIP)
Các thủ tục xin điều chỉnh thời gian hợp đồng ntn?

Làm gì có quy định thủ tục này chứ!
Cái này thì đơn vị thi công chủ động gửi cái công văn cho chủ đầu tư trong đó nói vài lý do " to hơn mục đích"
Sau đấy tùy ông chủ đầu tư sẽ trả lời thế nào!
Nếu đồng ý thì ký phụ lục hợp đồng gia hạn thời gian thi công. Thế là xong!:D
Không ta lại đi tìm người to hơn mà kêu!

pro_mouse

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Đây là mẫu bên mình thuong dùng. Khi xin gia hạn Chủ đầu t­u phải g­ủi cả BCGSDGDT n­ũa

File đính kèm

• To trinh xin gia han hop dong.doc
    37,5 KB · Đọc: 1.860
  • To trinh xin gia han hop dong.doc
    40,5 KB · Đọc: 1.466
  • BCGS lan 1.doc
    75,5 KB · Đọc: 1.235

chiphoiloithoi

Thành viên mới
Help gấp: Tình hình là Công ty em đang có 1 dự án BT mới chỉ có Hợp đồng BT, giấy chứng nhận đầu tư và đã hết hạn hợp dồng BT nhưng chưa triển khai được dự án. Nay em cần gia hạn cho hợp đồng BT đó, bác nào có mẫu đơn xin gia hạn cùng các thủ tục kèm theo thì chỉ giáo cho em với ạ. Em xin cảm ơn các bác nhiều ạ.

vietbinh82

Thành viên mới
Mình gửi mọi người mẫu phụ lục gia hạn thời gian thi công. Sao mình add file ko được nhỉ? Chi địa chỉ email mình sẽ gửi. PHUONGTHU1335@GMAIL.COM

linhnhungnam

Thành viên rất triển vọng
Mình cũng đang cần quá công trình của mình hết hợp đồng từ tháng 12 năm 2011. hiện giờ chuẩn bị làmthanh toán lần nữa nhưng chủ đầu tư bảo phải làm gia hạn hợp đồng mà mình cũng ko biết phải làm các thủ tục như thế nào. Bạn có biết đường đi hoạcthủ tục như thế nào giúp mình với địa chỉ mail của mìnhlà nhomdhlvc@yahoo.com

bqldagnnvbv

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Mẫu đơn gia hạn hợp đồng

Em vừa làm cái gia hạn hợp đồng, tìm trên diễn đàn không có thấy anh chị em cũng đang cần tìm lên up lên cho mọi người cũng tham khảo. Mong có hữu ích với anh em:))

File đính kèm

• TTr-Gia hạn Păng Khúa.doc
    37 KB · Đọc: 573
  • PLHĐ Ra ha.doc
    43 KB · Đọc: 562
  • Đơn xin gia hạn HĐ.doc.rar
    12 KB · Đọc: 906
  • Bao cao giam sat TL Păng Khúa.rar
    25,5 KB · Đọc: 386

xtazy0

Thành viên rất triển vọng
Trường hợp của bên em (bên A) có hơi ngược đời 1 chút. Ấy là bên em còn phải đi thúc đơn vị tư vấn làm hồ sơ xin gia hạn hợp đồng. Nhưng rút cục là chỉ nhận được 1 công văn có 4 dòng gồm: 1 dòng căn cứ hợp đồng, 1 dòng căn cứ biên bản cuộc họp giữa bên em với bên tư vấn, 1 dòng xin gia hạn và 1 dòng đề nghị bên em quan tâm hơn nữa. Hết. Tất nhiên trong biên bản cuộc họp bên em có yêu cầu tư vấn làm hồ sơ xin gia hạn HĐ, nhưng cho em hỏi là liệu đó có phải là căn cứ để làm hồ sơ xin gia hạn không? Vì thực chất là tư vấn không kêu ca, không phàn nàn là do thiếu tiền, do thiếu nhân lực, do thiếu thiết bị hay là cái gì cả. Chính bên em phải đi giục tư vấn làm gia hạn mà.

bqldagnnvbv

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Trường hợp của bên em (bên A) có hơi ngược đời 1 chút. Ấy là bên em còn phải đi thúc đơn vị tư vấn làm hồ sơ xin gia hạn hợp đồng. Nhưng rút cục là chỉ nhận được 1 công văn có 4 dòng gồm: 1 dòng căn cứ hợp đồng, 1 dòng căn cứ biên bản cuộc họp giữa bên em với bên tư vấn, 1 dòng xin gia hạn và 1 dòng đề nghị bên em quan tâm hơn nữa. Hết. Tất nhiên trong biên bản cuộc họp bên em có yêu cầu tư vấn làm hồ sơ xin gia hạn HĐ, nhưng cho em hỏi là liệu đó có phải là căn cứ để làm hồ sơ xin gia hạn không? Vì thực chất là tư vấn không kêu ca, không phàn nàn là do thiếu tiền, do thiếu nhân lực, do thiếu thiết bị hay là cái gì cả. Chính bên em phải đi giục tư vấn làm gia hạn mà.
Theo em nghĩ những lý do đó chỉ là 1 phần thôi bác ak. Như bên em còn nêu ra điều kiện khó khăn như giao thông đi lại khó khăn hay tình hình thời tiết xấu ảnh hưởng đến tiến độ thi công hay điều kiện kinh tế khó khăn chứ. Chứ còn ông không thiếu tiền hay nhân lực, thiết bị như bác nêu trên thì không có lẽ nào lại làm đơn xin gia hạn hợp đồng cả

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới