Xin bản vẽ nhà cấp 4 6m*38m

• Khởi xướng v6softha
  • Ngày gửi
V

v6softha

Guest
Em muốn xin bản vẽ nhà cấp 4 5m*20m xây trong diện tích 6m*38m, có vườn trước 8m*6m, vườn sau 10m*6m, có đường luồn 1m bên hông nhà bên phải, nhà có 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 1 bếp ăn, 1 nhà vệ sinh, em cảm ơn các bác nhiều lắm, mail: phamvietha.vn@gmail.com

sonhakraktu

Thành viên mới
Xin bản thiết kế nhà !

Em muốn xin bản thiêt kế nhà 6.25*27m , đường luồn đi bên hông,một tầng một phòng khách và một phòng ngủ dưới, có sân cát 2m, và phòng ăn bếp, WC. Tầng 2 có phòng thờ, cầu thang, 2 phòng ngủ, sân phơi . Bác nào có giúp em với . Chân thành cảm ơn ! Mail : sonhakraktu@yahoo.com

I

idc1711

Guest
Xin mẫu thiết kế nhà phố 5x20

Rất tuyệt vời nếu nhận được mẫu thiết kế nhà phố 5x20m từ các anh chị. nhà hướng đông, hai bên giáp nhà hàng xóm, sau lưng là cống thoát nước.
Dự định : 2,5 tầng, Sân 3m, phòng khách 5.5m.phòng ngủ đằng sau nhà, bếp, toilet, giếng trời,.. tầng 2, 2 phòng ngủ, 1 phòng thờ, máy giặt, sân phơi. xây chuồng cu lấy sáng cho cầu thang.... đang phân vân cách bố trí wc ở tầng 1 cho thoáng khí và có chiều cao....
xin cảm ơn

sonhakraktu

Thành viên mới
Em muốn xin bản thiêt kế nhà 6.25*27m , đường luồn đi bên hông,một tầng một phòng khách và một phòng ngủ dưới, có sân cát 2m, và phòng ăn bếp, WC. Tầng 2 có phòng thờ, cầu thang, 2 phòng ngủ, sân phơi . Bác nào có giúp em với . Chân thành cảm ơn ! Mail : sonhakraktu@yahoo.com

H

huỳnh minh hoàng

Guest
xin bản vẽ nhà cấp 4

Em muốn xin bản vẽ nhà cấp 4 5m*20m xây trong diện tích 6m*38m, có vườn trước 8m*6m, vườn sau 10m*6m, có đường luồn 1m bên hông nhà bên phải, nhà có 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 1 bếp ăn, 1 nhà vệ sinh, em cảm ơn các bác nhiều lắm, mail: huynh.minhhoang@yahoo.com.vn

Last edited by a moderator:
H

huỳnh minh hoàng

Guest
xin bản vẽ nhà cấp 4

Em muốn xin bản vẽ nhà cấp 4 5m*20m xây trong diện tích 6m*38m, có vườn trước 8m*6m, vườn sau 10m*6m, có đường luồn 1m bên hông nhà bên phải, nhà có 1 phòng khách, 3 phòng ngủ, 1 bếp ăn, 1 nhà vệ sinh, em cảm ơn các bác nhiều lắm, mail: phamvietha.vn@gmail.com

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới