Xin BPTC lắp đặt thiết bị xử lý nước thải

Dunghn74

Thành viên nhiều triển vọng
Mình đang cần BPTC gồm cả bản vẽ và thuyết minh về lắp đặt thiết bị xử lý nước thải các bạn có cho mình xin với nhé, hoặc bptc lắp đặt thiết bị j khác cũng được, mình chưa làm bptc phần này bao giờ, các bạn giúp mình với nhé

Last edited by a moderator:
H

hoai nam_nguyen

Guest
vui lòng cho mình xin biện pháp thi công cừ Larsen chống thành đất hố móng nhà cao tầng trong thành phố. Cám ơn nhiều.

tuandung1007

Thành viên nhiều triển vọng
Mình đang cần BPTC gồm cả bản vẽ và thuyết minh về lắp đặt thiết bị xử lý nước thải các bạn có cho mình xin với nhé, hoặc bptc lắp đặt thiết bị j khác cũng được, mình chưa làm bptc phần này bao giờ, các bạn giúp mình với nhé
Biện pháp thi công của hệ thống xử lý nước thải phụ thuộc vào công nghệ,thiết bị được áp dụng chứ.Nếu bạn đã lựa chọn được công nghệ thì theo mình nghĩ bptc cũng không khó.

haiphong1905

Thành viên mới
biện pháp thi công lắp đặt thiết bị xử lý nước thải

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới