Xin công trình xây dựng

cuongbkkx

Thành viên có triển vọng
Em chào tất cả các anh chị,
Em năm nay đang là sinh viên năm cuối của trường đại học Bách khoa Đà Nẵng, em đang chuẩn bị làm đồ án tốt nghiệp nhưng mà hiện giờ em vẫn chưa có công trình để làm đồ án tốt nghiệp. Anh chị nào có thể cho em xin một công trình không ạ? Theo tiêu chí của nhà trường thì công trình phải lớn hơn 6 tầng, diện tích sàn lớn hơn 500m2.
Em cảm ơn nhiều !

Xe Dap Oi

Thành viên sắp lên hạng là thành viên tuyệt vời
Tôi có công trình cao 6 tầng, diện tích 1200m2 và công trình khác cao 6 tầng diện tích sàn khoảng 680m2. Đây là những công trình dành cho công nhân tại các khu công nghiệp. Nếu bạn cần thì nói rõ cần những gì
- bản vẽ thi công
- thuyết minh dự án
- Thuyết minh thiết kế...

cuongbkkx

Thành viên có triển vọng
Em chào anh,
Trước hết, em cảm ơn anh và nhưng tài liệu liên quan như anh nói đúng là những tài liệu mà em đang cần, anh có thể cho em xin đường link hoặc anh gởi vào email của em : cuongbkkx@gmail.com
Em cảm ơn anh nhiều !
Em Cường.

hunter225

Quản trị cấp cao
Em chào tất cả các anh chị,
Em năm nay đang là sinh viên năm cuối của trường đại học Bách khoa Đà Nẵng, em đang chuẩn bị làm đồ án tốt nghiệp nhưng mà hiện giờ em vẫn chưa có công trình để làm đồ án tốt nghiệp. Anh chị nào có thể cho em xin một công trình không ạ? Theo tiêu chí của nhà trường thì công trình phải lớn hơn 6 tầng, diện tích sàn lớn hơn 500m2.
Em cảm ơn nhiều !
Chào em ! Em học BKĐN là học khoa nào, tôi cũng là cựu SV của trường, nếu e làm bên HS dự thầu hay TCTC thì tôi sẽ hướng dẫn thêm cho bạn, không biết bạn có học Project Management Faculty không nhĩ ?
Chúc e làm đồ án tốt !

Xe Dap Oi

Không biết gửi mail có nặng không nhưng tôi hỏi là bạn cần công trình nào: 1200 m2 hay 680 m2 sàn

cuongbkkx

Thành viên có triển vọng
Em chào anh hunter225
Em là sinh viên của khóa 08 khoa Quản Lý Dự án, trong đợt làm đồ án tốt nghiệp này em đăng ký làm mảng lập Hồ Sơ Dự Thầu nhưng do em chưa có công trình nên nộp chậm do vậy em bị chuyển qua mảng lập Dự án Kinh tế Đầu tư. Mong anh có gì chỉ giúp em. Về phần mềm PM thì em cũng có được học qua nhưng cũng chưa thành thạo lắm. Nếu có điều kiện mong anh chỉ bảo thêm giúp em.
Em cảm ơn anh,
Em Cường.

cuongbkkx

Thành viên có triển vọng
Em chào anh Xe đạp ơi,
Dạ anh cho em xin công trình diện tích sàn 680m2 là tốt rồi anh.
Em cảm ơn anh nhiều,
Em Cường.

cuongbkkx

Thành viên có triển vọng
Anh Xe đạp ơi, anh có thể cho em xin công trình với diện tích 680m2 như anh nói được không ạ.
Em cảm ơn anh,
Em Cường.

Xe Dap Oi

Anh Xe đạp ơi, anh có thể cho em xin công trình với diện tích 680m2 như anh nói được không ạ.
Em cảm ơn anh,
Em Cường.
Anh đang cho người nén gửi mail cho em rồi, làm mấy cốc bia đi tỉnh dậy là có .x(

cuongbkkx

Thành viên có triển vọng
Em làm mấy cốc bia tỉnh dậy rồi mà chưa thấy gì đây anh xe dạp ơi hixhixx

Xe Dap Oi

Gửi thư riêng cho anh là được rồi, để anh hỏi lại xem được chưa.

bqldagnnvbv

Em làm mấy cốc bia tỉnh dậy rồi mà chưa thấy gì đây anh xe dạp ơi hixhixx
Ẹc ẹc không khéo email của anh xe đạp ơi lại cho vào thùng spam email của bạn cũng lên, tôi gặp nhiều trường hợp đó rồi:))

Xe Dap Oi

Bây giờ là 16h, vừa ra hỏi đã nén xong chuẩn bị gửi. Làm thêm mấy vại bia nữa đi

Xe Dap Oi

Bên anh vừa gửi cho cuongbkkx, check mail xem được chưa, anh gửi cả mail.

cuongbkkx

Thành viên có triển vọng
Em đã nhận được mail của anh, em cảm ơn anh nhiều. Trong quá trình làm nếu em có gì chưa rõ thì mong anh chỉ đáp giúp em với nhé.
Em cảm ơn anh,
Em Cường.

cuongbkkx

Thành viên có triển vọng
Em chào anh,
Em đã nhận được mail của anh và đã xem qua tài liệu anh gởi cho em, anh có thể cho em xin thêm file bản vẽ tổng quan của công trình : bản vẽ tổng quan công trình (mặt trước, mặt sau), bản vẽ hiện trạng khu đất. Mong anh giúp đỡ.
Em cảm ơn anh,
Em Cường.

thanhkoi

Thành viên mới
chào các anh chị. em đang học trường GTVT cơ sở 2, em đang cần một bản vẽ công trình đường để bóc tách khối lượng và lập dự toán. các anh chị giúp em với ạ..nếu có bóc tách sẵn thì tốt quá ạ. Em xin chân thành cảm ơn

huuthanhkx

Thành viên mới
Chào các anh
Em đang làm đồ án TCTC mà chưa tìm được công trình
Anh em nào có công trình dân dụng nào đơn giản không, móng đơn hoặc móng bè cho e xin để làm đồ án với ạ. Cho e xin luôn bảng tiên lượng luôn được nhé.
Anh chị nào có vui lòng cho e xin
Mail e đây ạ: huuthanhkx1@gmail.com
Em xin chân thành cảm ơn