Xin Định mức đơn giá chống mối năm 2013

hoànganh

Thành viên nhiều triển vọng
các anh em trong diễn đàn có ai có tập DM đơn giá chống mối năm 2013 cho tôi xin vơi, tôi đang cần gấp .Ximn cám ơn!

cuocsong

Thành viên có triển vọng
các anh em trong diễn đàn có ai có tập DM đơn giá chống mối năm 2013 cho tôi xin vơi, tôi đang cần gấp .Ximn cám ơn!
Chào bạn!
Mình tìm trên mạng được bộ định mức này. Gửi bạn định mức chống mối tham khảo. Chúc bạn thành công !

File đính kèm

• Dinh muc - Don gia phong tru moi nam 2012.pdf
    3,8 MB · Đọc: 2.248

hoànganh

Chào bạn!
Mình tìm trên mạng được bộ định mức này. Gửi bạn định mức chống mối tham khảo. Chúc bạn thành công !

Cám ơn bạn Cuocsong nhiều tôi đã nhận được rồi chúc bạn vui vẻ, thành công

Vương Trung Hiếu

Thành viên mới
Nếu lập dự toán theo tập ĐMĐG của TWH_Khoa Học lâm nghiệp là không đúng bạn nhé, vì tập định mức đơn giá này chỉ mang tính chất tham khảo, quy định tại Điều 2: “Định mức và đơn giá phòng trừ mối trong công trình xây dựng và xử lý côn trùng gây hại chỉ có giá trị tham khảo, do Hội khoa học kỹ thuật Lâm nghiệp Việt Nam giữ bản quyền, các bản phô tô công chứng đều không có giá trị...”. Bạn lập dự toán căn cứ theo TCXDVN 204:1998; TCVN 7958 : 2008
về PCM cho công trình xây dựng mới, và thuốc theo chỉ dẫn nhà sản xuất (Đăng ký thuốc bảo vệ thực vật của thuốc) là chuẩn nhất! chúc bạn làm tốt!

tvvp

Thành viên mới
ban oi cho minh xin pas cua file nen day di thi moi mo duoc chu! ban choi the kho qua

hoangnqrs

Thành viên mới
Đơn giá phòng chống mối 2013

Tài liệu định mức đơn giá phòng chống mối năm 2013 cho công trình xây dựng và xử lý côn trùng gây hại năm 2013
Tham khảo Đơn giá chống mối năm 2013

manhxm92@gmail.com

Nếu lập dự toán theo tập ĐMĐG của TWH_Khoa Học lâm nghiệp là không đúng bạn nhé, vì tập định mức đơn giá này chỉ mang tính chất tham khảo, quy định tại Điều 2: “Định mức và đơn giá phòng trừ mối trong công trình xây dựng và xử lý côn trùng gây hại chỉ có giá trị tham khảo, do Hội khoa học kỹ thuật Lâm nghiệp Việt Nam giữ bản quyền, các bản phô tô công chứng đều không có giá trị...”. Bạn lập dự toán căn cứ theo TCXDVN 204:1998; TCVN 7958 : 2008
về PCM cho công trình xây dựng mới, và thuốc theo chỉ dẫn nhà sản xuất (Đăng ký thuốc bảo vệ thực vật của thuốc) là chuẩn nhất! chúc bạn làm tốt!

anh cho e hỏi e đang lập dự toán xử lý mối trong đê thì nên áp dụng QĐ65/2003-BNN-PCLB của bộ nông nghiệp và PTNT vận dụng QĐ 120/BNN-XD/2008 công bố định mức điều tra, khảo sát , xử lý mối

thanguong

Thành viên sắp lên hạng nhiệt tình
Có ai có Định mức đơn giá phòng trừ mối năm 2014 ko giúp tôi với. xin cảm ơn mọi người

Tranngochai1979

Thành viên rất triển vọng
Cho thì cho luôn đi, lại còn đặt pass, người ta cám ơn rồi về không mở được. Bảo có ghi pass nhưng làm gì có đâu.
Lừa đảo.

huonggianggxd

Nhân viên Công ty Giá Xây Dựng
Cho thì cho luôn đi, lại còn đặt pass, người ta cám ơn rồi về không mở được. Bảo có ghi pass nhưng làm gì có đâu.
Lừa đảo.

Không phải lừa đảo đâu bạn ah. Trước mình cũng có tải file theo đường link của đồng chí đó, đúng là dưới link tải có pass nhưng giờ vào lại thì không thấy nữa. Nhưng pass là dietmoi24h.vn bạn ah.
Bạn thử xem sao nhé.
Chúc bạn thành công!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới