Xin được trợ giúp xây nhà cấp 4

• Khởi xướng Ngãi Minh trung
  • Ngày gửi
N

Ngãi Minh trung

Guest
Chào các anh chị ! Tôi đang có dự định xây một ngôi nhà cấp 4 với quy mô 1 phòng khách, 2 phòng ngủ, 1 phòng bếp và khu vệ sinh, đất rộng 5m dài 40 m, tuy nhiên đất phía trước cao hơn phía sau gần 2m ( qua việc kiểm tra bằng livo ) tôi dự tính làm một kho chứa đồ bên dưới sân khu nhà vệ sinh. Hiện tại tôi chưa biết thiết kế ra sao cho hợp lý. qua đây mong các anh chị tư vấn hoặc có bản vẽ post cho thì hay. Xin chân thành cảm ơn !

chimgokien

Thành viên mới
Thế bác đã có thầu thi công chưa, nếu chưa để công ty em làm giúp nhé.
0918 609 111 - Cường- cuongdangsy@gmail.com
Đảm bảo thiết kế và thi công đúng ý bác, nhanh và chế độ bảo hành cũng chu đáo. về giá cả xin bác cứ điện thoại anh em thảo luận trực tiếp cho nhanh, nhưng sẽ có giá hợp lý cho bác.
Mong bác ủng hộ! Chào thân ái

tranhungftu

Thành viên mới
Thiết kế và dự toán xây nhà cấp 4

Xin chào tất cả mọi người,

Tôi có một mảnh đất diện tích khoảng 30 m2. Trên đó có nhà cấp 4 tuy nhiên nhỏ quá không thể ở được. Hiện nay hai vợ chồng muốn sửa chữa để ở tuy nhiên không biết chi phí là bao nhiêu. Mong cac bạn trong diễn đàn giúp đỡ về thiết kế, dự toán và đội thi công.
Yêu cầu: Nhà cấp 4, tường 10, mái tôn lạnh, thiết bị vệ sinh, điện nước.,,

Trân trọng cảm ơn
```

Gohongresort

Thành viên có triển vọng
thiết kế và dự toán nhà cấp 4

Xin chào tất cả mọi người,

Tôi có một mảnh đất diện tích khoảng 30 m2. Trên đó có nhà cấp 4 tuy nhiên nhỏ quá không thể ở được. Hiện nay hai vợ chồng muốn sửa chữa để ở tuy nhiên không biết chi phí là bao nhiêu. Mong cac bạn trong diễn đàn giúp đỡ về thiết kế, dự toán và đội thi công.
Yêu cầu: Nhà cấp 4, tường 10, mái tôn lạnh, thiết bị vệ sinh, điện nước.,,

Trân trọng cảm ơn
```
- Thiết kế: không biết hình dáng thửu đất làm sao tư vấn cho bạn.
- Dự toán nhà cấp 4:theo như mô tả thì khoảng 1.500.000 đồng/m2(kể cả nhân công)