Xin hồ sơ dự thầu làm đồ án tốt nghiệp

• Khởi xướng duyanknd
  • Ngày gửi
D

duyanknd

Guest
chào tất cả mọi người ở diền đàn . em đang làm đồ án về lập hồ sơ dự thầu mà em chưa bít làm thế nào cả :(:)(( mog mọi người giúp đỡ và cho e một số tài liệu để tham khảo với . Em cảm ơn rất nhiều

gtvtct

Thành viên mới
chào tất cả mọi người ở diền đàn . em đang làm đồ án về lập hồ sơ dự thầu mà em chưa bít làm thế nào cả :(:)(( mog mọi người giúp đỡ và cho e một số tài liệu để tham khảo với . Em cảm ơn rất nhiều

Bạn àh, đề tài tốt nghiệp fải là đấu thầu và lập giá dự thầu cho một gói thầu or đấu thầu và lập hồ sơ mời thầu
ko có đề tài nào chỉ nói về lập hồ sơ dự thầu đâu, nếu bạn cần dạng nào thì PM, mình sẽ post cho

P

phukuri

Guest
cũng cho em xin với!

Bác ơi! cho em với nhé, em cũng đang cần tham khảo.
cảm ơn bác nhé!.

D

duyanknd

Guest
de tai cua e la " nag cao chat luong trong dau thau " em mong bac cho y kien . Cam on bac nhieu

Last edited by a moderator:
N

Nguyễn Duy Đồng

Guest
có gì đâu mà khó cậu ơi.câu đến công ty đang thực tập nói với giám đốc cho em xin file hồ sơ mời thầu để làm đồ án ai ma chẳng cho.

hungvina16

Thành viên rất tuyệt vời

sontkkc

Thành viên mới

Đừng quá lo lắng ! làm theo Nghi định 85 của Chính phủ là OK :))

pvtrien

Thành viên mới
Bạn àh, đề tài tốt nghiệp fải là đấu thầu và lập giá dự thầu cho một gói thầu or đấu thầu và lập hồ sơ mời thầu
ko có đề tài nào chỉ nói về lập hồ sơ dự thầu đâu, nếu bạn cần dạng nào thì PM, mình sẽ post cho
Bạn ơi.mình làm đồ án tốt nghiệp với đề tài là "Lập hồ sơ dự thầu" nhà dân dụng mặt bằng sàn trên 700m2 và trên 5 tầng.Bạn có tài liệu thì gửi cho tớ xin với nhá.Cám ơn bạn nhiều!

dinhquan

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Bạn ơi.mình làm đồ án tốt nghiệp với đề tài là "Lập hồ sơ dự thầu" nhà dân dụng mặt bằng sàn trên 700m2 và trên 5 tầng.Bạn có tài liệu thì gửi cho tớ xin với nhá.Cám ơn bạn nhiều!
Bạn tham khảo hồ sơ dự thầu này nhé. Mình save của ai đó nay UploadFile để bạn tham khảo, vận dụng (vì diễn đàn GXD của chúng ta là cùng học hỏi, chia sẻ...)

File đính kèm

• thuyet minh nha lam viec 3 tang.doc
    898 KB · Đọc: 573

hoa hong 610

Thành viên mới
Chào các bạn, mình hoc nganh Quản lý xây dựng, mình đang đi thực tập. bạn nào có mẫu báo cáo thực tập ko cho mình tham khảo với !:"> thaks các bạn nhìu

X

xuantien18

Guest
Đây là dự toán, hôm nào rảnh mình post nốt bản vẽ cho bạn nhé

File đính kèm

• du toan.xls
    841 KB · Đọc: 340

hoa hong 610

Thành viên mới
Xin mẫu báo cáo thực tập ngành Quản lý xây dựng

Chào các bạn, mình hoc nganh Quản lý xây dựng, mình đang đi thực tập. bạn nào có mẫu báo cáo thực tập ko cho mình tham khảo với ! thaks các bạn nhìu:D

ngan_gtvt

Thành viên mới
Chào các bác. Tình hình là em đang làm cái đồ án tốt nghiệp về :" Lập giá dự thầu gói thầu xây dựng giao thông". Bác nào có tài liệu gì thì giúp e với. Cái vụ này khoai quá.
Mail của em là : nganpt89@yahoo.com.vn
Cảm ơn các bác nhiều.

hoanghailong_3744

Thành viên nhiều triển vọng
Bạn tham khảo hồ sơ dự thầu này nhé. Mình save của ai đó nay UploadFile để bạn tham khảo, vận dụng (vì diễn đàn GXD của chúng ta là cùng học hỏi, chia sẻ...)
bác có bản vẽ mặt bằng,mặt cắt ,mặt đứng nữa thì hay quá,pót cho em đang cần gấp

duonghai1605

Thành viên mới
cảm ơn

a có thể gửi cho e ca file prọiiecct nưa ko? va dự toán nữa

mrcoi.511

Thành viên mới
Bạn ơi ! bạn cho mình xin 2 cái dạng đề tài trên được ko ? mình kì tới làm đồ án tốt nghiệp ... giờ kiếm đề tài mà chưa tìm ra cái bản mẫu để tham khảo . bạn gửi cho mình qua mail nha. mrphan.ce@gmail.com
Mình cảm ơn nhiều !!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới