Xin Mẫu báo cáo đánh giá hồ sơ đề xuất!

ngoctu2109

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Hiện em đang có 2 gói thầu chỉ định thầu xây lắp, có bác náo có mẫu báo cáo đánh giá Hồ sơ đề xuất cho gói thầu xây lắp xin cho em 1 mẫu để tham khảo, em đang cảm thấy rất vướng về phần này mong các bác trợ giúp. xin cảm ơn tất cả các bác:((.

Tamsla

Thành viên rất triển vọng
Minh thuong lam theo cach lay Mau bao cao danh gia Ho so du thau de van dung, sau do luoc bot di nhung muc khong can thiet. Mau bao cao danh gia HSDT ban biet lay o dau roi chu

ngoctu2109

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Xin mẫu hồ sơ báo cáo đánh giá Hồ sơ đề xuất

Mình cũng nghĩ là làm theo cách đó nhưng mình muốn xin được mẫu mà đã được mọi người biên soạn lại cho nhanh mà!:D vì mình đang cần gấp/

csb

Thành viên mới
Xin mẫu báo cáo hiệu quả đầu tư

Mình muốn có mẫu báo cáo hiệu quả đầu tư, bạn nào có cho mình xin. Mình chân thành cám ơn!

m0ngc0emkeben

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Vấn đề này, Bộ Xây dựng đã ban hành Thông tư 09, Thông tư 08 về Mẫu báo cáo Đánh giá Hồ sơ Dự thầu, Mẫu Báo cáo thẩm định rồi mà.
Các bác cứ theo mẫu mà làm thôi.
Em post Thông tư 08 và 09 lên các bác tham khảo nhé.
Thân./.

File đính kèm

• M_u Báo cáo dánh giá HSDT, Th_m d_nh HSDT.rar
    76,9 KB · Đọc: 4.044
Last edited by a moderator:

m0ngc0emkeben

Hiện em đang có 2 gói thầu chỉ định thầu xây lắp, có bác náo có mẫu báo cáo đánh giá Hồ sơ đề xuất cho gói thầu xây lắp xin cho em 1 mẫu để tham khảo, em đang cảm thấy rất vướng về phần này mong các bác trợ giúp. xin cảm ơn tất cả các bác:((.
Bác xem tại đây nhé: (mẫu mới theo Thông tư 08 - 09/2010 của Bộ Xây dựng)
http://giaxaydung.vn/diendan/ho-so-...sdt-tham-dinh-hsdt-theo-thong-tu-08-09-a.html
Thân./.

m0ngc0emkeben

Bạn muốn xin mẫu Báo cáo đánh giá HSDT áp dụng trong trường hợp chỉ định thầu: Mẫu thì bạn căn cứ theo TT08 và 09 của BKH nhé và sửa các tiêu chí đánh giá về mặt Năng lực, kinh nghiệm; kỹ thuật; tài chính như yêu cầu trong HSYC của bên bạn đề ra thôi.
Thân./.

duongkhanhz

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
B

Binh

Guest
Vì là chỉ định thầu nên bạn làm càng đơn giản càng tốt. Như về yêu cầu kỹ thuật đạt/không đạt kể cả tài chính để bạn dễ dàng thực hiện.

File đính kèm

• BB danh gia ky thuat.doc
    119,5 KB · Đọc: 1.631
K

kitario

Guest
Xin mẫu báo cáo đánh giá hồ sơ đề xuất gói thầu tư vấn

Mình đang rất cần mẫu báo cáo đánh giá hồ sơ đề xuất cho gói thầu đo vẽ hiện trạng. Bạn nào có gửi giúp mình nhé! Cảm ơn nhiều!
duykhanhkt@gmail.com

ndunghuong

Thành viên năng động
đây là báo cáo đánh giá hồ sơ đề xuất. bạn tham khảo
lymihiro@gmail.com

trong biên bản đánh giá HSDXcủa bạn, tại STT 10: "Vi phạm một trong các hành vi bị cấm trong đấu thầu theo quy định tại Điều 12 của Luật đấu thầu" thế mà vẫn được cho là đáp ứng à

m0ngc0emkeben

trong biên bản đánh giá HSDXcủa bạn, tại STT 10: "Vi phạm một trong các hành vi bị cấm trong đấu thầu theo quy định tại Điều 12 của Luật đấu thầu" thế mà vẫn được cho là đáp ứng à
Cái này chắc Tổ chuyên gia bên bạn ấy tích nhầm ấy mà @@.
Đây là lỗi thường gặp của Tổ chuyên gia đấu thầu khi giao cho 1 người làm, những người còn lại chỉ việc ký là song (tiêu cực).

hdhung

Thành viên mới
Đây chỉ là mẫu thôi mà, việc đánh giá trong đó anh em quan tâm làm gì, cứ xem mẫu để làm cho đơn giản thui. Rất cảm ơn bạn lymihiro đã cập nhật lên đây.

giangxedep

Thành viên mới
Mình cũng đang càn mẫu báo cáo đánh giá hồ sơ đề xuất. bạn nào có cho mình với.