Xin mẫu Hồ sơ yêu cầu lập Quy hoạch

• Khởi xướng Dinh Ngoc Cuong
  • Ngày gửi
D

Dinh Ngoc Cuong

Guest
Xin hỏi bạn nào có mẫu Hồ sơ yêu cầu lập Quy hoạch xây dựng hay có biết Quy Định nào hướng dẫn lập Hồ sơ yêu cầu về Quy hoạch XD không cho mình xin với! mình đang rất cần! xin cảm ơn rất nhiều!

Hoàng Linh

Thành viên năng động
Xin hỏi bạn nào có mẫu Hồ sơ yêu cầu lập Quy hoạch xây dựng hay có biết Quy Định nào hướng dẫn lập Hồ sơ yêu cầu về Quy hoạch XD không cho mình xin với! mình đang rất cần! xin cảm ơn rất nhiều!
Tốt nhất là bạn đến Sở Xây dựng của địa phương, mọi thủ tục họ đều công khai trên bảng thông tin của Sở, hoặc bạn xem TT 15 hướng dẫn lập và thẩm định QHXD theo TL kèm theo sau (TL được sử dụng update từ trang web của Chính phủ).

File đính kèm

• TT Huong dan lap tham dinh phe duyet QHXD.doc
    175,5 KB · Đọc: 518
N

ngannhi

Guest
Bác nào có mẫu hồ sơ yêu cầu quy hoạch cho em xin với. Em đang cần gấp. Địa chỉ của em : ngannhibong@yahoo.com.vn. Cám ơn các bác!

Lê Minh Sơn

Thành viên mới
Hồ sơ đề xuất lập qui hoạch

Xin gửi bạn bộ hồ sơ đề xuất chỉ định thầu lập qui hoạch chung

File đính kèm

• HSYC QHC (luu).doc
    499 KB · Đọc: 637

Lê Minh Sơn

Thành viên mới
hồ so yêu cầu lập qui hoạch

Xin lỗi, ghi nhầm tiêu đề. Hồ sơ minhg gửi là Hồ sơ yêu cầu lập qui hoạch chung

TuanHung_tvlc

Thành viên rất triển vọng
Pác nào có mẫu hồ sơ yêu cầu lập quy hoạch chi tiết ; hồ sơ đề xuất; Mẫu báo cáo đánh giá hồ sơ đề xuất theo Thông tư Số: 09/2011/TT-BKHĐT poss cho e xin với. E đang cần gấp quá các pác ạ. Xin cảm ơn rất nhiều.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới