Xin phần mềm

• Khởi xướng dangkhang
  • Ngày gửi
D

dangkhang

Guest
anh ơi, phần mền dự toán nào hiện đang được sử dụng nhiều nhất, anh có thể cho em phần mền đó được không?

TuvanXD246

Cựu Thành viên BQL Diễn đàn
Website
giaxaydung.vn
anh ơi, phần mền dự toán nào hiện đang được sử dụng nhiều nhất, anh có thể cho em phần mền đó được không?
Phần mềm dự toán hiện nay trên thị trường rất nhiều loại. Nói chung là đều giải quyết được việc lập dự toán các loại công trình. Tuy nhiên, mỗi phần mềm cũng có một thế mạnh riêng.
Bạn tham khảo về các phần mềm dựkk toán tại chuyên mục sau nhé:
http://giaxaydung.vn/diendan/phan-mem-du-toan/

T

tantuan

Guest
Hiện tại thì chưa biết phần mềm dự toán nào được dùng nhiều nhất. Mỗi phần mềm đều có cái hay riêng.
Nếu bạn muốn có phần mềm dự toán dùng free thì mình thấy cái dtpro cũng khá hay tuy nhien cái này chỉ có đơn giá Tp.HCM à ( với bản free ). Bạn có thể tải trực tiếp từ trang www.dutoan.com

chuminh2212

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Hiện nay phần mền ACITT có thị phần lớn nhất.Giao diện trên nền exel,dễ hiểu.Bạn muốn mua về dùng thử thì ra đường Lê thanh nghị,7k/đĩa.

tuyenx2

Thành viên mới
Các anh (chị) ơi cho em hỏi giá phần mềm dự toán ACITT và G8 là bao nhiêu vậy? Em cám ơn các anh (chị) nhé.

D

delete2110

Guest
mấy anh oi! giúp em với! em sinh vien mới ra trường em làm ở cty xây dựng, ở đó người ta dùng phần mềm Hitosoft, em muốn về nhà dùng phần mềm đó. các anh có phần mềm đó ko choem xin với. cam ơn nhiều.
mail: vnguyenkhang@gmail.com