Lớp Quản lý chất lượng GXD
LH: Ms.Huyền Thanh 0985.099.938
Kích để đăng kí học online
Lớp Đo bóc, lập Dự toán
LH: Ms.Thu An 0975.381.900
Kích để đăng kí qua mạng
Lớp Dự toán dự thầu, đấu thầu
LH: Ms.Thanh Mai: 0974.889.500
Kích vào đây đăng kí học
Lớp Thanh quyết toán GXD
LH: Ms.Huyền Thanh 0985.099.938
Kích để đăng kí học online

Yêu cầu, chia sẻ tài liệu liên quan tới HSMT, biểu mẫu hồ sơ thầu, ....

H

Huy Tuyen

Guest
Hồ sơ yêu cầu bảo hiểm ( có cả hợp đồng BH )

Minh gửi các bạn tham khảo hồ sơ yêu cầu bảo hiểm công trình thủy lợi đã được công ty môi giới bảo hiểm phát hành để các bạn tham khảo.

File đính kèm

H

Huy Tuyen

Guest
Mình gửi hồ sơ yêu cầu kiểm toán để bạn tham khảo nhé. Bây giờ theo ND 85 kiểm toán công trình là hồ sơ mời thầu tư vấn vì vậy bạn kết hợp tham khảo các điều trong mẫu hồ sơ tư vấn để đưa vào nhé.
Mình gửi kèm file. Công tác kiểm toán theo mẫu hồ sơ mời thầu tư vấn nên bạn tham khảo và đưa các điều khoản theo mẫu hồ sơ mời thầu tư vấn vào nhé. Kết hợp xem cả mẫu chỉ định thầu.

File đính kèm

TuvanXD246

Cựu Thành viên BQL Diễn đàn
Gửi các bạn tham khảo 2 mẫu quyết định sau:
- Quyết định phê duyệt hồ sơ yêu cầu lựa chọn tư vấn
- Quyết định phê duyệt kết quả chỉ định thầu tư vấn
Nội dung Tờ trình, bạn căn cứ theo quyết định để sửa lại nhé.
Thêm một file mục lục hồ sơ trình duyệt kết quả đấu thầu, các bác trên diễn đàn xem hộ đã đủ chưa. Mình định trình duyệt mà thấy có vẻ còn thiếu cái gì, mong chỉ giáo!

File đính kèm

barcaduy8589

Thành viên có triển vọng
Các anh, chị nào có mẫu Hồ sơ yêu cầu Chỉ định thầu gói thầu " Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả đấu thầu các gói thầu xây lắp và tư vấn" thì cho mình xin nhé, xin cảm ơn rất nhiều. ( Nếu là DA nhóm A, vốn ODA thì rất tốt)

dongkdn

Thành viên mới
Anh chị có sơ yêu cầu chỉ định thầu gói thầu lắp đặt hệ thống mạng cáp truyền hình, internet, mạng lan mới nhất theo thông tư 04 không cho em xin với

sh123456

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
Bác nào có Hồ sơ mời thầu thi công gói thầu đường cao tốc thì cho mình xin với ! Xin cảm ơn !

Last edited by a moderator:

Trần Tính Hướng

Thành viên nhiều triển vọng
Hồ sơ mời thầu thủy điện

Thân chào diễn đàn:
Hiện tải mình đang làm hồ sơ mời thầu công trình thủy điện nhưng lâu nay mình không làm bên thủy điện
Vậy anh chị em nào có bộ hồ sơ mời thầu bên thủy điện không cho mình một bộ mẫu được không?
Anh chị em nào có thì gửi lên diễn đàn hoặc gửi qua email cho mình được không
đây là địa chỉ của mình: tthuongidco@gmail.com
Mình cảm ơn các bạn rất nhiều

minhyb

Thành viên mới
Thân chào các anh các chị và các bạn:
Hiện tại mình đang gặp 1 vấn đề rắc rối nho nhỏ, mình muốn xin ý kiến giúp đỡ chỉ bảo của mọi người trong diễn đàn:
- mình đang có 1 công trình cung cấp thiết bị (máy phát điện, giá trị <5 tỷ) bên A yêu cầu bên mình làm cả hồ sơ yêu cầu,.....tất tần tật luôn, bạn nào có mẫu hồ sơ yêu cầu mua sắm hàng hóa (máy phát điện, giá trị <5 tỷ) cho mình xin với, địa chỉ mail của mình: minhyb@gmail.com,
xin chân thành cảm ơn các anh, chị và các bạn trong diễn đàn đã giúp đỡ!

nbcu

Thành viên rất triển vọng
Thân chào các anh các chị và các bạn:
Hiện tại mình đang gặp 1 vấn đề rắc rối nho nhỏ, mình muốn xin ý kiến giúp đỡ chỉ bảo của mọi người trong diễn đàn:
- mình đang có 1 công trình cung cấp thiết bị (máy phát điện, giá trị <5 tỷ) bên A yêu cầu bên mình làm cả hồ sơ yêu cầu,.....tất tần tật luôn, bạn nào có mẫu hồ sơ yêu cầu mua sắm hàng hóa (máy phát điện, giá trị <5 tỷ) cho mình xin với, địa chỉ mail của mình: minhyb@gmail.com,
xin chân thành cảm ơn các anh, chị và các bạn trong diễn đàn đã giúp đỡ!
Bạn chỉ cần hỏi mọi người về việc lập HSYC đối với mua sắm thiết bị
Chứ như bạn nêu trên thì bạn đã làm "lộ" rồi đấy. Tôi đang là bên A mà nghe sốt ruột.
Bạn gặp được một bên A xịn như vậy thì nên giữ cho người ta kẻo vạ gió tai bay cả bây zừ

warboy

Thành viên rất triển vọng
Xin mọi người giúp đỡ.
Mình mới thành lập công ty về tư vấn giám sát, mình đang rất cần mẫu HSYC, HSĐX, HS năng lực của đơn vị giám sát ai có cho mình xin 1 bộ tham khảo.
Chân thành Cảm ơn!

Last edited by a moderator:

phihungvov

Thành viên nhiều triển vọng
Chào các bạn. Tôi đang phải lập HSMT sửa chữa máy phát điện 100kVA. Bạn nào đã từng làm HS này thì cho tôi xin tham khảo được ko. Xin cám ơn các bạn.

phanthaihoa

Thành viên mới
XIn mọi người giúp đỡ, tôi đang lập một bộ hồ sơ mời thầu công trình hồ chứa nước
hình thức là đập đất, tràn thực dụng chảy tự do kết cấu bê tông cốt thép, đào kênh dẫn dòng đắp đê quai thượng và hạ lưu, đường công vụ. Ai có mẫu hồ sơ mời thầu công trình dạng trên cho tôi với
Xin chân thành cảm ơn

phanthaihoa

Thành viên mới
Mẫu hồ sơ mời thầu công trình hồ chứa nước hoặc đập đất

XIn mọi người giúp đỡ, tôi đang lập một bộ hồ sơ mời thầu công trình hồ chứa nước
hình thức là đập đất, tràn thực dụng chảy tự do kết cấu bê tông cốt thép, đào kênh dẫn dòng đắp đê quai thượng và hạ lưu, đường công vụ. Ai có mẫu hồ sơ mời thầu công trình dạng trên cho tôi với
Xin chân thành cảm ơn

trung.engineer05

Thành viên mới
xin chào các anh chị của ngành xây dựng,em đang là SV năm cuối ngành kinh tế xây dựng, em đang làm đồ án tốt nghiệp theo đề tài lập hồ sơ dự thầu. Nhưng năm nay trong quá trình làm đồ án thì k làm theo thông tư như mọi năm mà thầy giáo bảo em là bây h làm theo thông tư mới là thông tư số 03/2015/TT-BKHĐT. Do em làm chưa hiểu hết mẫu hồ sơ như nào nên em mong anh chị nào có tài liệu thuyết minh đồ án mẫu làm theo thông tư số 03 này thì gửi vào mail của em để em tham khảo và mày mò làm ạ. Xin chân thành cảm ơn các anh,chị
mail: dinhtrung.engineer@gmail.com

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Hãy kích để tới bài giới thiệu Khóa học Đọc bản vẽ và đo bóc khối lượng
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD
Top Bottom