Ai ký vào biên bản nghiệm thu giai đoạn?

mrpda87

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Bài viết
236
Điểm thành tích
43
Theo Điều 30 NĐ 46/2015 của CP thì CĐT và nhà thầu thi công xây dựng có liên quan thỏa thuận về thành phần tham gia nghiệm thu.
Theo Điều 20 NĐ 37/2015 của CP thì biên bản nghiệm thu phải có xác nhận của ĐẠI DIỆN BÊN GIAO THÂU HOẶC ĐẠI DIỆN TƯ VẤN
Theo Điều 9 TT 08/2016 của BTC thì biên bản nghiệm thu có xác nhận của ĐẠI DIỆN BÊN GIAO THẦU VÀ ĐẠI DIỆN BÊN NHẬN THẦU.
Vậy các ACE cho e hỏi là: ĐẠI DIỆN BÊN GIAO THẦU ở đây là ai (là cán bộ kỹ thuật của bên giao thầu hay phải là một người có chức danh, con dấu).
E xin cảm ơn!
 
Chỉnh sửa cuối:

phuong hoai nam

Thành viên nhiều triển vọng
Bài viết
13
Điểm thành tích
1
Theo Điều 30 NĐ 46/2015 của CP thì CĐT và nhà thầu thi công xây dựng có liên quan thỏa thuận về thành phần tham gia nghiệm thu.
Theo Điều 20 NĐ 37/2015 của CP thì biên bản nghiệm thu phải có xác nhận của ĐẠI DIỆN BÊN GIAO THÂU HOẶC ĐẠI DIỆN TƯ VẤN
Theo Điều 9 TT 08/2016 của BTC thì biên bản nghiệm thu có xác nhận của ĐẠI DIỆN BÊN GIAO THẦU VÀ ĐẠI DIỆN BÊN NHẬN THẦU.
Vậy các ACE cho e hỏi là: ĐẠI DIỆN BÊN GIAO THẦU ở đây là ai (là cán bộ kỹ thuật của bên giao thầu hay phải là một người có chức danh, con dấu).
E xin cảm ơn!
là 2 ông kí vào Hợp đồng.
 

kieutrang2502

Thành viên có triển vọng
Bài viết
5
Điểm thành tích
1
đại diện nghĩa là ng có chức danh và con dấu riêng
 

kieutrang2502

Thành viên có triển vọng
Bài viết
5
Điểm thành tích
1
Đại diện là người có con dấu hợp pháp
 

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Hãy kích để tới bài giới thiệu Khóa học Đọc bản vẽ và đo bóc khối lượng
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

QUY ĐỊNH VỀ THI SÁT HẠCH CHỨNG CHỈ HÀNH NGHỀ HOẠT ĐỘNG XÂY DỰNG

  • 51
  • 0
QUY ĐỊNH VỀ THI SÁT HẠCH CHỨNG CHỈ HÀNH NGHỀ HOẠT ĐỘNG XÂY DỰNG. Đây là nội dung được quy định tại Thông tư 08/2018/TT-BXD về chứng chỉ hành nghề, chứng chỉ năng lực hoạt động xây dựng và quản lý nhà thầu nước ngoài hoạt động xây dựng tại Việt...
Top Bottom