Bảng tra trọng lượng riêng thép hình

thuhuong_tkd

Thành viên nhiều triển vọng
Gửi các bạn bảng tra thép hình, chẳng nhớ là ai cho nữa,thấy dùng khá tiện lợi.=D>

File đính kèm

• tsth.rar
    141 KB · Đọc: 19.307
T

trantuananhKID

Guest
Cảm ơn nhưng chưa hậu tạ

Gửi các bạn bảng tra thép hình, chẳng nhớ là ai cho nữa,thấy dùng khá tiện lợi.=D>
Thu hương ơi, mình dow thành công file mà bạn chia sẻ nhưng không biết dùng phần mềm nào để mở. Đây là phần mềm gì mà mình không bít nhỉ?

nthuy

Thành viên nhiều triển vọng
"Thu hương ơi, mình dow thành công file mà bạn chia sẻ nhưng không biết dùng phần mềm nào để mở. Đây là phần mềm gì mà mình không bít nhỉ? "
Có thể là do phần mềm diệt virus đó bạn. Trước mình dùng Kapersky hay gì đó cũng không mở dc, nhưng chuyển sang máy dùng BKav thì lại mở ngon lành. Co ai chỉ giúp tôi cách tải file lên với:((

dohiepxd

Thành viên sắp được phong Thành viên Năng động
"Thu hương ơi, mình dow thành công file mà bạn chia sẻ nhưng không biết dùng phần mềm nào để mở. Đây là phần mềm gì mà mình không bít nhỉ? "
Có thể là do phần mềm diệt virus đó bạn. Trước mình dùng Kapersky hay gì đó cũng không mở dc, nhưng chuyển sang máy dùng BKav thì lại mở ngon lành. Co ai chỉ giúp tôi cách tải file lên với:((
Bạn làm theo hướng dẫn tại link này nhé. Chúc bạn thành công
http://giaxaydung.vn/diendan/noi-qu...n-attach-du-lieu-vao-bai-viet-de-chia-se.html

hoang_tphcm

Thành viên mới
fire này dính virut rồi bạn ơi,có thể up lại được ko bạn!!!

hoankdvds

Thành viên mới
mình vẫn mở được bình thường mà. thank bạn Thu Hương nhé. hjhjhjhhjhhjhjhjh

haiaujsc2005

Thành viên mới
có đủ các tiêu chuẩn
Tiêu chuẩn Việt nam
Tiêu chuẩn TQ
Tiêu chuẩn ...

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới