Biên bản nghiệm thu công việc ĐTM

• Khởi xướng Binh
  • Ngày gửi
B

Binh

Guest
Hiện nay, mình đang thực hiện gói thầu ĐTM . Chủ đầu tư yêu cầu phải có biên bản nghiệm thu công việc ĐTM thì mới được thanh toán. Nếu bác nào có xin gửi mẫu biên bản này cho mình tham khảo với nhé. Thanks

Duc Duan

Thành viên rất triển vọng
Hiện nay, mình đang thực hiện gói thầu ĐTM . Chủ đầu tư yêu cầu phải có biên bản nghiệm thu công việc ĐTM thì mới được thanh toán. Nếu bác nào có xin gửi mẫu biên bản này cho mình tham khảo với nhé. Thanks
Bạn làm văn bản và căn cứ theo hợp đồng, bên bạn bàn giao cho bên khách hàng của mình như thế nào; Dòng cuối cùng bạn đưa vào hai bên đồng ý nghiệm thu, và hai bên ký kết bên dưới là được. Rất tiếc mình không có mẫu.

lqv2000

Thành viên mới

biên bản nghiệm thu thì căn cứ vào hợp đồng , làm đến đâu kê ra đến đấy
chứ không có mẫu đâu :D

tuyennv68

Thành viên nhiều triển vọng
Việc thanh quyết toán hợp đồng bạn bám sát theo các điều khoản đã thỏa thuận trong hợp đồng.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới