Biện pháp thi công trong mùa mưa bão, lũ

ckc

Thành viên mới
Xin chào các bạn, có bạn nào có thuyết minh biện pháp thi công trong mùa mưa bão không, cho mình xin với, đang cần gấp lắm lắm. Làm đồ án thi công mà có phần thuyết minh trong thi công trong mùa mưa lũ không biết làm sau hết. Mong các bạn giúp.
Xin cám ơn lắm lắm.

thanhle82

Thành viên sắp lên hạng rất nhiệt tình
Chào bạn!
Làm thuyết minh biện pháp thi công trong mùa mưa bão của đồ án thi công. Nhưng là loại công trình gì, xin bạn nói rõ để mọi người Tư vấn giúp: loại công trình Dân dụng-công nghiệp; giao thông thuỷ lợi, hay cầu đường?

Công trình mình thi công là công trình đường giao thông, mọi người vào giúp đở nhà. Gần cuối năm rồi mà vốn còn nhiều trong khi lại không thi công được thì chết

ckc

Thành viên mới
Chào bạn!
Làm thuyết minh biện pháp thi công trong mùa mưa bão của đồ án thi công. Nhưng là loại công trình gì, xin bạn nói rõ để mọi người Tư vấn giúp: loại công trình Dân dụng-công nghiệp; giao thông thuỷ lợi, hay cầu đường?

Loại công trình là công trình dân dụng bạn ạ, nằm trong khu dan cư.
Bạn có không giúp mình với, mình kiếm chả đâu ra nữa. hjchjc.

ckc

Thành viên mới
Mình không thấy nút thanks nhỉ. Mong các bạn giúp.
Xin cám ơn cả nhà.

ckc

Thành viên mới
Mong giúp em cả nhà ơi. hjchj, sắp nộp rồi mà tìm hoài không ra huhuhuhu

naat

Thành viên nhiều triển vọng đạt danh hiệu rất quý và hiếm
biện pháp thi công mùa mưa bão: không ngoài vấn đề sau khi mưa bão thì công tác an toàn đặt lên hàng đầu, tạnh ráo thì phải tranh thủ làm bù để kịp tiến độ. Cứ thế mà chém gió tiếp thôi.

huyhoang0903

Thành viên năng động
mong mọi người chi sẻ gấp. hix cuối năm rồi giải ngân ko kịp mà lại gặp thời tiết thế này :(

ctydongnam

Thành viên mới
không biết bạn có còn cần biện pháp thi công này không nhỉ. mình có sưu tầm được 1 ít nếu cần thì trả lời nhé

huyhoang0903

Thành viên năng động
bạn share cho mình với, gửi lên đây cho mọi người tham khảo luôn cũng đc ^^

haimoc10

Thành viên mới
không biết bạn có còn cần biện pháp thi công này không nhỉ. mình có sưu tầm được 1 ít nếu cần thì trả lời nhé

bạn có cho mình xin với nhé. thanks bạn nhiều. mình đang làm mà bọn nó hành cái này quá :) mail của mình Phamduyhai.nuce@gmail.com

xuandoi

Thành viên mới
Bạn có biện pháp thi công mùa mưa lũ cho mình xin bản vào mail doidx165@gmail.com nhé. Thanks!

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới