Các bác giúp mình nhe!

hoangpalestine

Thành viên có triển vọng
Các vấn đề liên quan đến giám sát xây dựng, các tình huống thường gặp và cách xữ lý? các bác chỉ mình nhé! cám ơn.

M

minhtuong

Guest
Các vấn đề liên quan đến giám sát xây dựng, các tình huống thường gặp và cách xữ lý? các bác chỉ mình nhé! cám ơn.

Thảo luận vấn đề liên quan đến giám sát xây dựng thì rất rộng, bạn có thể đưa ra những tình huống bạn gặp hay bạn biết để trao đổi trên diễn đàn. Bạn cũng có thể dùng chức năng tìm kiếm để tìm các chủ đề liên quan đến giám sát xây dựng đã có nhiều trên diễn đàn. Chúc bạn thành công.

T

tantuan

Guest
Theo mình thì bạn nên đăng ký học lớp TVGS, ngoài kiến thức chung thì bạn còn đựoc các Thầy thảo luận thêm các tình huống thực tế

hoangpalestine

Thành viên có triển vọng
Thảo luận vấn đề liên quan đến giám sát xây dựng thì rất rộng, bạn có thể đưa ra những tình huống bạn gặp hay bạn biết để trao đổi trên diễn đàn. Bạn cũng có thể dùng chức năng tìm kiếm để tìm các chủ đề liên quan đến giám sát xây dựng đã có nhiều trên diễn đàn. Chúc bạn thành công.

ý mình nói là bác thường gặp các tình huống gì trong giám sát không? và cách sử lý để mình làm đề tài đó mà.cám ơn nhé!

hoangpalestine

Thành viên có triển vọng
hiện tại mình đang làm đề tài về giám sát,và có câu hỏi là các tình huống thường gặp trong giám sát và cách xử lý các bác nào biết chỉ giùm. THANKS