Cách chuyển cấp phối vữa M300 sang M450 trong phần mềm Dự toán GXD

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Hôm qua em có hỏi thầy cách chuyển cấp phối vữa M300 sang M450, thầy cho em xin video hướng dẫn ạ.

- Đây nhé, xin gửi em và các bạn trong lớp video hướng dẫn nhé. Kể cả các bạn khác chưa dùng ngay, nhưng hãy nắm bắt trước, vì làm xây dựng kiểu gì cũng sẽ đến lúc va chạm với Bê tông cốt thép.

- (Tư duy sếp, giao việc và phải theo đuổi kết quả): Em làm theo đi và phản hồi cho tôi biết kết quả nhé!
- Vâng thầy ạ!
- (1 lúc sau): Em làm được rồi thầy ạ!

Quyết tâm đi các bạn:
1. Đầu tiên học để làm được việc,
2. Sau đó làm giỏi, làm nhanh, tiết kiệm ra được nhiều thời gian
3. Dành thời gian dư ra đó học và tìm hiểu làm nhiều thứ khác
4. -> Thu nhập tăng cao (thụ động và chủ động)
5. -> Dư giả, giàu có, phong lưu...

Tôi muốn các bạn phải hừng hực khí thế thay đổi tư duy, thay đổi cuộc đời khi gặp tôi và các thầy, các bạn GXD ở khóa học QS này. Nhớ đọc lại Phần 1 + Bài 1 + Bài 2 + làm lại các bài tập + đọc trước Bài 3 (của Phần 2), xem bản vẽ, kiểm tra đối chiếu khối lượng + các mã công việc, đọc thêm các tài liệu khác (Nghị định, Thông tư, file pdf tôi gửi kèm lên nhóm)...

Mở phần mềm Dự toán GXD ra bấm lệnh, tra mã chạy ầm ầm đi, lỗi hoặc không ra giống trong sách thì tìm hiểu xem vì sao? trao đổi, trợ giúp, chia sẻ với các bạn khác trong nhóm. Học hỏi điều hay sợ gì hỏng máy (ơ không phải, học hỏi điều hay, ngại gì vết bẩn :D).

Xin giới thiệu với bạn trang tư liệu tham khảo học dự toán https://dutoan.gxd.vn. Rất hay, tra cứu bằng SmartPhone hay PC hoặc Laptop đều rất tiện.
Mời bạn ghi danh với Ms Thu An 0974 889 500 để tham dự khoá Kỹ sư QS GXD và khoá Dự toán tiếp theo để học cùng tôi và các thầy nhé.

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới