Công nghệ HDD - Khoan ngang lắp đặt ống HDPE.

• Khởi xướng t.anhduy
  • Ngày gửi
T

t.anhduy

Guest
Công nghệ khoan ngầm có định hướng HDD đã được trình bày sơ lược tại Viện công nghệ khoan - http://viencnkhoan.vn/?id=home

Trong file đính kèm, mình attach ĐƠN GIÁ XDCB KHOAN ĐẶT CÁP ĐIỆN NGẦM BẰNG MÁY KHOAN NGẦM CÓ ĐỊNH HƯỚNG (DITCH SWITCH) - (Ban hành kèm theo quyết định số 1352/QĐ-KHĐT ngày 11-06-2003 của Bộ trưởng Bộ Công Nghiệp). (ĐG 285-286) Để các bạn tham khảo.

Nhưng hiện tại mình vẫn chưa có được ĐM và Đơn giá khoan ngầm 2008 ( máy Ditch Switch và máy Vemeer ).
(Theo 1 số thông tin thì vẫn chưa có định mức cụ thể cho công tác khoan ngầm lắp đặt cáp điện, viễn thông và cấp thoát nước.)
Công ty mình đang tiến hành nhập công nghệ HDD - Horizontal Dỉection Drilling từ Canada để trực tiếp thi công tại Việt Nam, nên đang rất cần các thông tin về ĐM và ĐG của công tác này.
Mình vẫn đang tìm kiếm thêm thông tin. Nếu các bạn quan tâm, hãy chia sẽ thông tin với mình nhé !!
Cheer !!

E-mail : t.anhduy@yahoo.com.vn

File đính kèm

• DG285-286(DG xd Ct dien-khoan ngam).xls
    1,4 MB · Đọc: 882

phongcan

Thành viên mới
Lâu lâu chỉ có hướng dẫn điều chỉnh dự toán thôi bạn ah

tuankhoanphut

Thành viên mới
Công nghệ khoan ngầm có định hướng HDD đã được trình bày sơ lược tại Viện công nghệ khoan - http://viencnkhoan.vn/?id=home

Trong file đính kèm, mình attach ĐƠN GIÁ XDCB KHOAN ĐẶT CÁP ĐIỆN NGẦM BẰNG MÁY KHOAN NGẦM CÓ ĐỊNH HƯỚNG (DITCH SWITCH) - (Ban hành kèm theo quyết định số 1352/QĐ-KHĐT ngày 11-06-2003 của Bộ trưởng Bộ Công Nghiệp). (ĐG 285-286) Để các bạn tham khảo.

Nhưng hiện tại mình vẫn chưa có được ĐM và Đơn giá khoan ngầm 2008 ( máy Ditch Switch và máy Vemeer ).
(Theo 1 số thông tin thì vẫn chưa có định mức cụ thể cho công tác khoan ngầm lắp đặt cáp điện, viễn thông và cấp thoát nước.)
Công ty mình đang tiến hành nhập công nghệ HDD - Horizontal Dỉection Drilling từ Canada để trực tiếp thi công tại Việt Nam, nên đang rất cần các thông tin về ĐM và ĐG của công tác này.
Mình vẫn đang tìm kiếm thêm thông tin. Nếu các bạn quan tâm, hãy chia sẽ thông tin với mình nhé !!
Cheer !!

E-mail : t.anhduy@yahoo.com.vn
mình chuyên khoan ngang qua đường bằng máy khoan tự chế.nếu có c tringf nào nhỏ thì gioei thieeujj chho mình nhé.thanh!

nhi

Thành viên có triển vọng
sử dụng AC.36211;AC.36212 trong Quyết định số 1172/QĐ-BXD ngày 26/12/2012 của Bộ Xây Dựng

Tải bộ cài phần mềm Dự toán GXD, Đấu thầu GXD, Thanh Quyết toán GXD, Quản lý chất lượng GXD. Dành cho người mua bản quyền
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Kích để xem khóa học Dự toán công trình
Phần mềm quản lý chất lượng công trình QLCL GXD
Tìm hiểu khóa học Thanh Quyết toán GXD

Các bài viết mới