Đề xuất cho phần mềm Quản lý tài liệu dự án xây dựng GXD (QLTL)

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Đề xuất chức năng mới cho phần mềm Quản lý tài liệu dự án xây dựng GXD, QLTL GXD

Các kỹ sư phát triển phần mềm Quản lý tài liệu dự án xây dựng GXD theo ý hiểu và các nghiên cứu của mình. Tuy nhiên, bạn là người sử dụng, bạn sẽ rõ nhất mình cần những chức năng gì, hay cần cải tiến

Cách góp ý, đề xuất:
C1. Bạn mở file phần mềm QLCL GXD lên, gõ mô tả luôn vào file (file Excel ấy mà), có thể đánh màu, viết comment... rồi up file ngay dưới chủ đề này để tiện các kỹ sư nghiên cứu lập trình hoặc hướng dẫn giải quyết vấn đề của bạn

C2. Bạn cài phần mềm chụp ảnh màn hình: LightSho (tải ở app.prntscr.com) hoặc ShareX (tải ở getsharex.com). Rồi chụp màn hình phần mềm QLTL GXD, ghi chú, mô tả và gửi lên diễn đàn để chúng tôi tiện hình dung nghiên cứu.

C3. Bạn có thể gửi ý kiến lên group Nghề Xây dựng kèm theo mô tả và hình ảnh: https://facebook.com/groups/nghexaydung
C4. Bạn có thể gửi trao đổi vào group Zalo:

Tất cả mọi góp ý, đề xuất của bạn các Kỹ sư GXD sẽ nghiên cứu cẩn trọng: Cải tiến phần mềm để bạn dùng cho công việc của mình tốt hơn.

nguyentheanh

Tác giả Dự toán GXD
Thành viên BQT
Website
giaxaydung.vn
Tôi có ý tưởng: Admin nên tạo ra một "hệ sinh thái GXD". Vì muốn dùng QLTL - GXD phải đi kèm với GXD trọn bộ :) thì mới thực sự đạt hiệu quả cao. Giống như Steve Jobs đã tạo ra hệ sinh thái Apple bao gồm: Iphone, Ipad, ...
Cảm ơn bạn đã có góp ý. GXD đang cố gắng đi theo hướng như vậy. Nhưng chắc cần thêm thời gian và nhiều công sức đầu tư nghiên cứu nữa.
Các góp ý của bạn xin mời gửi vào đây nhé: Đề xuất chức năng mới cho phần mềm Quản lý tài liệu GXD, QLTL GXD.
Một lần nữa xin trân trọng cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối: