E muốn hỏi về phần mềm DT GXD

tranggb

Thành viên nhiều triển vọng
E học lớp ĐBKL và LDTXDCT khóa ngày 27/02/2012, e đang dung DDGHN2011 nhưng không thấy có MHĐM của công tác "bả", e gõ mã AK.82210 vào cột MH ĐG nhưng chữ hiển thị màu đỏ và ko hiện nội dung công việc. Có phải phần mềm bị xót mã không ạ? Mong thầy và các bạn giải thích giúp e. E cảm ơn nhiều ạ!

tuan7788

Thành viên sắp lên hạng Rất năng động
Website
dinhphutuan.come.vn
E học lớp ĐBKL và LDTXDCT khóa ngày 27/02/2012, e đang dung DDGHN2011 nhưng không thấy có MHĐM của công tác "bả", e gõ mã AK.82210 vào cột MH ĐG nhưng chữ hiển thị màu đỏ và ko hiện nội dung công việc. Có phải phần mềm bị xót mã không ạ? Mong thầy và các bạn giải thích giúp e. E cảm ơn nhiều ạ!
Bạn thử đánh Ak không thôi xem sao rồi tìm mã hiệu, kiểm tra phần nạp CSDL bạn nhé

tranggb

Thành viên nhiều triển vọng
Bạn thử đánh Ak không thôi xem sao rồi tìm mã hiệu, kiểm tra phần nạp CSDL bạn nhé

Mình đã kiểm tra CSDL, thấy ổn, trước khi mình gõ AK.82210, mình đã thử gõ mỗi Ak, hiện rất nhiều công tác khác, trừ công tác bả, cụ thể là AK.8... Không biết có phải phần mềm bị xót mã không bản nhỉ.

hotmen_8x_pro

Thành viên quan trọng (VIP)
Chính xác là dữ liệu bị thiếu đấy bạn ạ. Bạn có thể thêm mã vào để hoàn thiện dữ liệu cho đúng