Giải pháp và phương pháp luận thiết kế

• Khởi xướng POSITIVE
  • Ngày gửi
P

POSITIVE

Guest
Xin chào các anh (chị). Trong hồ sơ đề xuất dự thầu thiết kế có phần giải pháp và phương pháp luận. Vậy nội dung và trình tự lập như thế nào mong anh chị chỉ giúp. Anh chị có file mẫu cho em xin với. Thanks.

ma_dao_01

Thành viên mới
Giải pháp và Phương pháp luận thiết kế trong HSDT Tư vấn được hiểu là những giải pháp để thiết kế được công trình như HSMT yêu cầu. Cụ thể: đó là những yêu cầu về cần phải khảo sát cái gì ? như thế nào ?; cần phải thiết kế cái gì ?, như thế nào? cần phải lập các chuyên ngành khác như thế nào .... cần phải lập dự toán .... để đảm bảo công trình kinh tế và kỹ thuật.
Đồng thời khi đưa ra được PP luận và giải pháp thiết kế thì mới đưa ra được giá trị dự toán chi phí cho việc khảo sát, thiết kế và đây là 1 trong những mục quan trọng để HSDT của mình có được OK hay không !
CHúc bạn thành công !

HaoTAD

Thành viên nhiều triển vọng
Tham khảo bộ khung này thử xem

Download file này thử xem
Chi tiết nội dung bạn nên theo cách của mình mà viết

File đính kèm

• suon bo sao.doc
    51 KB · Đọc: 3.633
H

hnlan

Guest
Download file này thử xem
Chi tiết nội dung bạn nên theo cách của mình mà viết

File bị lỗi hay sao đó bạn ơi. Gửi lại giùm với. Mình cũng đang viết phương pháp luận mà chưa có tài liệu tham khảo.
Hoặc có thể thì mail cho mình: hoangngoc.lan6124@gmail.com

ngophuc

Thành viên mới
Xin chào anh HaoTAD em đang lập một HSDT tư vấn rất cần về nội dung của phương pháp luận nhưng không xem được nội dung suon bo sao.doc của anh. Xin anh vui lòng gửi cho em xin file đó vào email của em nhé. Chân thành cảm ơn anh. Hồng Phúc
Email: Phuctxd@yahoo.com - Tel: 093 898 2493

T

tran nguyen phong

Guest
Xin chào anh HaoTAD em đang lập một HSDT tư vấn rất cần về nội dung của phương pháp luận nhưng không xem được nội dung suon bo sao.doc của anh. Xin anh vui lòng gửi cho em xin file đó vào email của em nhé. Chân thành cảm ơn anh. nguyenphongxd@yahoo.com.vn

H

Hồng Phúc

Guest
Xin chào anh HaoTAD tui đang lập một HSDT tư vấn rất cần về nội dung của phương pháp luận nhưng không xem được nội dung suon bo sao.doc của anh. Xin anh vui lòng gửi cho xin file đó vào email của tui nhé. Chân thành cảm ơn anh. hongphuctv7@yahoo.com.vn 22.01.2010

H

huynh phong

Guest
Xin file nội dung pp luận

Mình cũng đang rất cần tham khảo nội dung suon bo sao.doc. Bác nào nhận được rồi xin gửi cho mình qua email: phong.hoanglong@yahoo.com.vn .Cảm ơn các bạn.

huynhminhthuan

Thành viên mới
chào các anh (chị). Trong hồ sơ dự thầu tư vấn thiết kế có phần giải pháp và phương pháp luận. Anh chị có file mẫu "phần Đề xuất các nội dung công việc thiết kế. Sự phân công cụ thể các công việc thiết kế cho từng bộ môn và sự kết hợp với các bộ môn để có sản phẩm thiết kế đầy đủ, chính xác" cho em xin với, em chân thành cảm ơn rất nhiều

Nguyễn Ngọc Sơn

Thành viên mới
Cảm ơn bạn HaoTAD nhiều lắm về file bạn đã chia sẽ, nhưng tôi cứ load hoài mà vẫn chưa được .... có thể nào bạn vui lòng cho up lại nhe ... cảm ơn bạn rất nhiều, mình đang cần ... lắm lắm.

Nguyễn Ngọc Sơn

Thành viên mới
Cảm ơn bạn rất nhiều, mình đã load được rồi ..... Thanks so much ....