Gửi Bộ Lisp Hay!

quygtvt

Thành viên có triển vọng
Gửi tặng anh em bộ Lisp dành cho công trình giao thông.
Chạy file cài đặt DXQuytool.exe. Trong quá trình cài đặt chỉ ấn Next, đừng thay đổi gì.
Hãy đọc kỹ hướng dẫn QuyTool Help.chm ở địa chỉ C:\Program Files\DXQuyTool\ sau khi cài đặt.
Vui lòng gửi góp ý và phản hồi (nếu có) về email các bạn thấy trong QuyTool Help.chm.
Chúc thành công!

File đính kèm

• DXQuytool.rar
    232,1 KB · Đọc: 5.374
D

duyharmony

Guest
Hướng dẫn sử dụng phần mềm HS 3.0 của công ty Hài Hòa Phương Nam

Bạn có thể theo đường link sau để tải không những hướng dẫn sử dụng của HS 3.0 mà của hầu hết tất cả phần mềm của Hài Hòa,bản dùng thử các phần mềm mới nhất của Hài Hòa
Nếu cần thêm tài liệu hoặc hỗ trợ từ phần mềm có thể chia sẻ cùng mình theo liên lạc: Lê Khánh Duy (0983.38.70.83), email:duyharmony@gmail.com

hoaianphat

Thành viên mới
Thankyou

Thankyou. good luck
Sau này có phần mềm nào hay chia sẽ cùng mọi người

huydinhduong

Thành viên mới
Sau khi cai xong thi minh dung lenh nhu the nao ? cam on nhieu nhe!:x

mrdat123456

Thành viên mới
co thay bo lít o dau dau?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

mrdat123456

Thành viên mới
/???????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????

phamvanquangh

Thành viên có triển vọng
Bác Quý ơi LISP cua Bác viết hay lắm. nhưng ngặc nổi không có pass để vào trang khác xem thử có hay hơn không. Thôi Bác đã thương thì thương cho Trac nhé. Bác gởi Pass lên đi cảm ơn Bác nhiều không thì imail của mình đây củng đước nhé: phamvanquangqnam@gmail.com.vn

congtke

Thành viên mới
xin cam on tác giả đỗ xuân quý đã chia sẽ cho chúng tôi bộ lisp rất bổ ích, nhưng cho tôi hỏi cách đăng ký sử dụng của bộ lisp này đc ko ah, số đt của anh la số máy vậy, anh có thể bỏ chút thời gian cho tôi đc ko , số dd: 0973666594
thành thật cảm ơn anh nhiều