Hỏi về tiến độ thi công ở Đảo Phú Quốc

_BuiCongTu_

Thành viên rất triển vọng
Website
dutoanchuan.blogspot.com
Chào các bạn trên Diễn Đàn, mình lần đầu tiên đi thi công, công trình ở Phú Quốc, bạn nào có kinh nghiệm đi thi công ở đây rồi chia sẽ mình chút kinh nghiệm với: ví dụ như cần chuẩn bị những gì, rủi ro khi thi công ngoài đó như tình hình cung ứng vật tư, nhân công, máy...xin cảm ơn

hhh

Thành viên quan trọng (VIP)
Chào các bạn trên Diễn Đàn, mình lần đầu tiên đi thi công, công trình ở Phú Quốc, bạn nào có kinh nghiệm đi thi công ở đây rồi chia sẽ mình chút kinh nghiệm với: ví dụ như cần chuẩn bị những gì, rủi ro khi thi công ngoài đó như tình hình cung ứng vật tư, nhân công, máy...xin cảm ơn
Bạn thj công công trình gì ở đó? thì mọi người mới tư vấn được

_BuiCongTu_

Website
dutoanchuan.blogspot.com
Bạn thj công công trình gì ở đó? thì mọi người mới tư vấn được
Đúng rồi anh ơi, ngày mai mình bắt đầu ra ngoài Phú Quốc thi công nè, nhưng trước giờ mình chưa làm chỉ huy công trình bao giờ, chỉ biết trên lý thuyết, mà thi công ngoài ấy tình hình nhân công và vật tư mình chưa nắm rõ nữa

_BuiCongTu_

Website
dutoanchuan.blogspot.com
Help me, tối mốt lên đường ra đảo rồi bớ làng nước ơi. Lần đầu đi thi công chưa có kinh nghiệm, anh em nào truyền đạt kinh nghiệm thi công thực tế giúp cũng đc....

hhh

làm chỉ huy trưởng ah. Bá đạo quá. Cái khác chắc chắn bạn sẽ quen ngay thôi. Nhưng có 1 điều "sóng vỗ dưới thân tàu đâu phải sóng quê hương".:">

Last edited by a moderator:

hhh

Vớ vẩn, đó không phải quê hương thì là lưỡi bò của TQ à. Cái nghề rất đẹp là đi nhiều nơi dựng xây những công trình cho đất nước mà lại lấy bài thơ ấy cột vào cái gốc tre làng thì đúng là con trâu đi trước cái cày theo sau.
Ông bác biết bài thơ đó không bảo vớ vẩn? có ông vớ vấn thì có. Lên diễn đàn mà nói năng vậy mà cũng được ah. Thật đáng ghét.

_BuiCongTu_

Website
dutoanchuan.blogspot.com
hic hjc, xin các bác, thôi các anh giúp em kinh nghiệm lần đầu làm chỉ huy trưởng cũng đc. đa tạ đa tạ

hhh

hic hjc, xin các bác, thôi các anh giúp em kinh nghiệm lần đầu làm chỉ huy trưởng cũng đc. đa tạ đa tạ
Nói chung là làm đội trưởng bạn có kỹ năng tổng hợp, xử lý công việc, điều hành phân công nhiệm vụ cho quân của mình. Nểu ở đảo thì điều này càng quan trọng vì sếp của bạn cũng đó, có nhiều việc bạn phải thay mặt sếp giải quyết. Vì vậy cần cố gắng nhiều hơn. Đôi lời xin tham gia với bạn.

khanharsenal

Thành viên năng động
là một người đứng đầu, phải bao quát và hiểu mọi việc,có lẽ tôi sẽ không nói hết được với bạn trong 1-2 dòng này.nhiều lắm.nhưng mình cũng bất ngờ khi bạn lại phải vào trong vai này khi đang còn...dẫu sao cũng chúc bạn lên đường bình an.

_BuiCongTu_

Website
dutoanchuan.blogspot.com
là một người đứng đầu, phải bao quát và hiểu mọi việc,có lẽ tôi sẽ không nói hết được với bạn trong 1-2 dòng này.nhiều lắm.nhưng mình cũng bất ngờ khi bạn lại phải vào trong vai này khi đang còn...dẫu sao cũng chúc bạn lên đường bình an.
Anh có thể cho em số điện thoại để gọi anh hỏi những điều mà anh ko nói hết đc trên đây không nhỉ

hhh

Bác ...viết thế làm khó chủ thớt rồi. Hj. Chấm ... có vẻ bí mật đó.